Q.1 03 mông to làm tính siêu đã

Lượt xem: 1,226

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Nguyên tuần chạy giao hàng sml, đơn nổ ầm ầm mà mưa cũng đổ ầm ầm, đội nắng cực không sao chứ đội mưa giao hàng gặp mấy đứa tiểu thư chả thẻm bước ra một bước bắt đưa tới nới, xe một nơi người một ngã thêm mấy thằng bv láo nháo bắt gọi xuống kg cho vào bm nó ức chế vl , cũng vì miềng cơm manh áo mà phải nhịn nó thôi không là bỏ cái áo ra nc liền .Thôi cũng dành tý thơi gian thư giản ghé massage Dubai xã cái.
Vừa tới thì chú bv cực dễ thương bảo tui để xe chú đưa vào rồi đưa tui thẻ mời lên quầy, nhìn mà thấy chú có làm mấy chỗ kia chắc tụi kia phải coi lại. Tranh thủ code còn mấy ngày hết hạn nên xài luôn được giảm 20%. Tui đi vé ons1 chốt bé 03 vẫn kết cái bờ mông bé nó sướng gì đâu.
Lên phòng được phục vụ mời nước kèm đĩa trái cây bưởi to bự rồi hướng dẫn xong xin phép ra . Ưng cái là không có thái độ vòi tiền. Tui thoải mái vào xông hơi , âm nhạc cũng một phần làm tinh thần thư giản hơn . xông tầm tý bước ra vừa lúc nghe tiếng cộc cộc bé 3 vào luôn. Dưới anh đèn ma mị nhìn bé mà tui lại muốn lại ôm liền , bé khoác trên người bộ đồ như mấy con gấu chuẩn bị mần thịt chồng , kèm nụ cười không lẫn vào đâu được, thôi bỏ qua cái cảm giác ghê sợ ấy đi giờ này là được phục vụ mà, tui được bé lau người rồi lại ngồi ghế tui kéo bé ngồi lên đùi mà hơi lấn cấn tý, do đùi tui khá to mà bé không thể vào lòng được thế là bé lên giữa 2 đùi làm thằng nhóc tui nó chưa gì đã ngọ nguậy rồi. Tui ôm em sờ bóp một hồi rồi em đưa tui ra bồn tắm.
Tắm tiên. Em có kỹ năng chăm sóc cực tốt, từ lúc vào em tắm gội rồi rữa các chỗ cần rữa, xong xuôi em bắt đầu màn biến hình thành tấm bọt biển chăm sóc tui, từng tý trên cơ thể được em lướt qua, chà, cọ đặt biệt đến thằng nhóc thì em dùng cái miện xinh xinh ngậm lấy mút nó một cách đặc biệt có lẽ em có cách thư giản đặc biệt nhất trong các bé tui gặp ở đây. Sau hồi em đưa tui ra giường bắt đầu đấm bóp.
Massage khỏe khởi động bằng ấn khá có lực kèm theo một hồi em vuốt và dùng đá nóng vuốt nữa , nó như hút cái hơi nóng vào viên đá hết cho người nó lấy lại sức sau một tuần dầm mưa dãi nắng .
Massage mệt. Kết thúc bài massage khỏe là bắt đầu em nhẹ nhàng hôn lên cổ tui rồi cặp ngực em nó chạm vào em nhẹ nhẹ đi lướt xuống xong từ từ đi lên, em làm cực có tâm cho đến khi tui lật lại choán với cặp mông siêu đã của em, nó bóp thì sướng ôi rồi. em chà ngực sàn mông một hồi như muốn đàn áp thằng nhóc . Tui bắt đầu sờ bóp khám phá khe suối em , nước nôi ui nó đã đã đưa tay vào mà nó như muôn ở luôn trong em . em thư giản phải gọi tuyệt vời khi lúc out tui được bắn trong sung sướng, cả tuần được xã vậy nó đã .
Năm nghĩ tý em đưa tui ra tắm lại rồi ngồi thủ thỉ ăn tý bưởi bóp tý mông hôn em tý rồi chia tay em.
Một ngày cuối tuần nó lấy lại năng lượng quá tuyệt zời.

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
61
26
0 ₿
tui đề nghị làm phao cho bé làm nuru mới là bồng bềnh

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
551
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Anhhai49 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.