Bình Tân 04 LẠI 1 SỐ HOT CHĂNG

Lượt xem: 458

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
Nay ông nh rể từ Bắc vào rủ đi nhậu, được cái đi chung với ông anh là vợ quá tin tưởng do ổng thành công đạo mạo lịch sự...Nhưng đâu biết cũng là 1 thánh massa khắp năm châu bốn bể.
Sau chuyến ăn chơi gần Bình Tân thấy cũng có hệ thống Dubai ở đây ghé vội vào chắc chắc phải ưu tiên ông anh 09 còn mình thì thấy có 1 bé khá mơi nên test luôn cho nóng thấy chưa ae nào nói.
Làm cái vé Onsen lên xông hơi 10' em vào lau kiếng ngắm tí đã lỡ ko ok thì nhắn tin cho locker đổi chứ ngại ra kêu đổi.
Nhìn sơ qua em cũng ok ra em chào nhìn rất yêu em dẫn đến ngồi ghế uống nước , mình bảo tắm luôn cho tiết kiệm thời gian. Cũng sợ con vk ở nhà bất chợt lắm, ngồi nhìn em trút bỏ xiêm y ra mà đã. Ở nhà nhìn vk trần truồng sẵn chắc chán hay sao ấy mà vô thấy mấy em cởi ra từ từ phê vãi.
Tắm dặn em đừng có xà bông anh tắm sẵn rồi chứ mùi lạ con vợ ở nhà biết, em thế mà Nuru trong bồn luôn mà đã nha xém nữa ra bà nó phải kìm em lại. Hôn hít tí ra giường màn 2.
Nói em vô phần chính luôn chứ tha tha mấy cái dầu yêu quái ở nhà nó nghe mùi ăn cớt nữa, cho em nằm xuống bú vú em bú bim bim em đã xong mình tự 69 với em nó luôn, cảm giác như mình là nhân viên massa ko ấy cái thế quên thuộc 69 ngược kkkk. Ở thế này có cái lợi gần ra cái hơi ưởn lên là xong hehe, quần quàu đã đời thì out vô xối nước sơ chờ ông anh rể xuống mới biết ổng up vé.... Thôi làm tô gà ngồi chờ ở đây 09 đỉnh chắc ae gần xa đều biết mong bé 04 này càng ngày càng đỉnh hơn... Mãi yêu à

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Số 4 là con số hok may, mà coi bộ ổn, bác bảo trọng với nóc nhà, còn thở ko vậy bác?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Sao không thấy ông miêu tả chi tiết hơn về nhan sắc, body, 3 vòng, chiều cao của bé vậy ^^