Hà Nội 05 Men spa đôi môi chúm chím

Lượt xem: 388

Trè Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
10
15
11
0 ₿
Hôm nay cuối tuần mấy ae chơi thân với nhau rãnh rỗi rủ nhau đi làm mấy chai bia bàn cách sống sau chầu nhậu cũng ae rủ nhau đi massage, lướt trên CĐM thấy quán Men Spa cũng gần thế là mấy ae phi qua quán,đón chào ae là cu cậu lễ Tân và quản lý rất niềm nở trò chuyện.

Sau khi giới thiệu bảng giá mấy ae chốt quả vip 2 tắm cùng với các em cho mát,lên phòng đc 5p thì một cô bé vào dáng người dây cây cảnh nhìn cáo ráo xinh xắn đáng yêu,trong lúc chờ nước 2 ae ngồi tâm sự biết bé số 05 sinh năm 2k4 miền tây,ngồi trò chuyện vui vẻ lúc thì 2 ae cởi đồ vào tắm với nhau,bé tắm táp kỳ cọ rất cẩn thận trò chuyện rất vui và có duyên sau màn kỳ cọ là em nó thư giãn tại bồn,nhìn đôi môi chúm chím,nhỏ nhắn mà điêu luyện thôi rồi,tay t là cứ thế đưa vào ngực bóp nắn nhào nặn,ngực e nó vừa tay sờ rất thích và mềm mại.

Thư giãn một lúc thì em nó rủ ra giường,em nó lau người sạch sẽ xong lên đấm bóp cũng bài bản rồi mới vào màn trườn nuru,vừa trườn lưỡi em nó vừa ướt át đi sau lưng cảm giác phê vl.

sau khi trườn em nó qua chăm sóc thằng bé mới đỉnh thật sự với chiếc lưỡi mềm mại và tiếng rên rỉ thì thôi rồi,tay T thì cứ thế móc của,nước non của em bé thì ra tràn trề, sau một lúc ko chịu đc T cũng out trong cái miệng xinh xắn của em nó,em nó ra đi súc miệng vào nằm 2 ae ôm nhau nói chuyện một lúc T ra em nó tắm tráng cho.

Tổng kết một buổi đi chơi gặp đc em hợp gu hết nước chấm và đáng đồng tiền bát gạo,sẽ hẹn em nó thêm nhiều lần nữa để vui vẻ,xuống quầy thì mấy ae cũng xuống thấy cười nói vui vẻ là biết chuẩn hài lòng rồi,mấy ae ngồi uống nước trò chuyện tý rồi thanh toán đi về trong vui vẻ và thỏa mãn,hi vọng sẽ gặp đc nhiều bé như thế tại quán nữa để qua trải nghiệm