Hà Nội 80 Men spa - ngoan hiền dễ thương là em

Lượt xem: 392

Trai Đất Bắc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
13
19
26
0 ₿
Trưa nay mấy anh đi làm tý cháo lòng tiết canh trong ngõ đình thôn cho vui,sau chầu nhậu ngà ngà say mấy ae tìm quán massage đi thư giãn đầu óc tý cho vui vẻ,thấy đứa em giới thiệu bên thiên hiền có quán massage rất hay thế là 3 ae chạy qua.từ đầu phạm hùng rẽ vào tầm 30-50m nhìn bên tay trái thấy chữ massage to tướng thế là 3 ae phi vào, dựng xe thì thấy chú em lễ tân và quản lý ra chào đón rất nhiệt tình, vào ông em quản lý giới thiệu giá vé và dịch vụ xong 3 ae thống nhất chọn vip 2, quản lý đưa ảnh cho xem và giới thiệu từng bé một rất nhiệt tình và bào bản.mình thấy giới thiệu bé 80 to cao là chim ưng chọn luôn còn 2 đứa em thì chọn 11 và 39 bảo các bé đều trẻ, cu em lễ tân đưa lên phòng bật nước và xông cho mấy ae rất lễ phép và ân cần, rút ví bo cho cu em 1 lít nằm chờ nước và xông, chờ đc 5p thì cô bé 80 xuống gõ cửa phòng vào chào hỏi rất lễ phép và nhẹ nhàng. Giọng cô bé pha lẫn giữa nam và trung nên nghe cũng êm tai và thích thú.

2 ae nói chuyện với nhau một tý thì tao vào xông hơi tầm 10p ra thì thấy cô em cởi bỏ đồ từ bao giờ dặt tay vào bông tắm cứ như càn long vi hành, vào bồn tắm em nó tắm táp kỳ cọ cho t như một đứa trẻ con,xong xuôi em nó thư giãn tại bồn luôn,em nó chăm sóc thằng nhỏ rất nhiệt tình và điệu luyện,nghe tiếng rên em nó phê vl, em nó ngực cũng đầm tay thi thoảng em nó dùng chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích phê vl luôn t phải kìm hãm mãi mới ko chớ, thấy em nó nhiệt tình quá t phải bảo thôi lên giường massage đã em nhé (tính tý bài kìm hãm), em nó cũng ngoan ngoãn nhẹ nhàng vâng dạ và cười tủm tỉm.

Em nó ra bồn lấy khăn lau người và đưa t lên giường,em nó massage rất có lực,sau màn massage em nó trườn thì phê vl thôi rồi,rất kỹ năng và nhịp điệu rên của em nó rất hoà hợp thi thoảng em nó dùng lưỡi liếm tai mà phê và dùng mình vđ.trườn được một lúc thì em nó dùng miệng thư giãn thì phải nói là đỉnh vkl từ đá trứng cút và lau cột rất nhịp nhàng và thành thục,tay tao là luồn luôn xuống sờ bim bim em nó thì nước nôi tràn chề từ bao giờ,dâm vkl luôn,sau 15p ko chịu đc em nó nữa thì t chớ luôn vào miệng em nó,em nó vẫn ngậm chặt cho đến khi t ko run rẫy đc nữa thì em nó mới thôi với điệu cười và ánh mắt dâm dục,nằm nghỉ đc một lúc thì 2 ae vào tắm táp cho nhau xong lên ngồi nói chuyện một tý xong em nó đưa t ra thang máy hôn chào tạm biệt,xuống quầy thấy 2 thằng em dưới quầy cười rôm rã chắc là hôm nay phê rồi.xuống quầy ngồi uống nước và thanh toán 1,2 /1người và thấy quản lý bảo lần sau cứ đặt vào khung giờ vàng là có giảm giá thế là xin số để lần sau đặt còn dư tiền để uống bia say còn vào.chung kết hôm nay 3 ae đều vui vẻ và xứng đáng đồng tiền bát gạo đi chơi,hẹn em 80 thần dâm vào 1 ngày gần nhất và a sẽ say hơn một chút để ko bị em bắt nạt với nụ cười ấy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
44
1,380
1,103
31
0 ₿
Ở ngoài Bắc gọi là bim bim hở bác, hihihi. Tick tip thế nào bác?