Hà Nội anh nhân viên văn phòng may mắn và bé 39 damdang

Lượt xem: 736

henry cường

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
32
14
0 ₿
Nhân dịp có chuyến công tác xa ngoài hà nội , dịp này mà không trốn vợ đi massage thì uổng dã man luôn , đi xa thì đi về đỡ phải lén lút thoải mái mà đi , mụ vợ mình được cái quản lúc ở nhà chứ không láo nháo lúc mình đi xa , hỏi mấy anh đồng nghiệp coi gần chỗ mình ở có cơ sở nào ok không ,thì được mấy ổng giới thiệu qua bên men spa , trùng hợp cái là trên diễn đàn cũng có bài giới thiệu bên này , check địa chỉ rồi ngắm tia trước mấy bé , thấy bé 39 ngon nghẻ nhất , lại hợp gu haha , không biết đường xá nên book chiếc taxi rồi ghé chơi

Qua xem giá thì hết hồn lần 2 vì giá ở đây rẻ dã man , hết bất ngờ lần 1 , qua đến bất ngờ lần 2 khi bé bước vào phòng , chu cha nhìn dáng người nhỏ nhắn chỉ muốn che chở cho em , nhìn dáng em còn mờ lem hơn cả trong hình , bonus thêm gương mặt sáng sủa tối không sủa :8onion38::8onion38::8onion38: , nhìn em như tiên nữ dáng trần vậy

Chào hỏi tám các kiểu làm quen rồi bước vào bồn tắm nhìn từng giọt nước đọng trên người em mà mình phải nuốt nước miếng ừng ực nghe bảo hà nội không vội được đâu , ngẫm lại ơ mình có phải người hà nội đâu nhỉ cười cười rồi vươn tay kéo em sát lại rồi ngấu nghiến đôi môi em , em bắt đầu chủ động lại leo lên người mình rồi tay cầm bé ciu vừa nhìn mình 1 cách damdang , em đẩy mình ra rồi hôn từ tai rồi rà xuống dần rồi ngậm lấy mút như mút kem , chiếc lưỡi em điêu luyện nhẹ nhàng kích thích thằng bé đang phê thì tự nhiên em dừng lại rồi mời mình ra giường massage khỏe :cuteonion21::cuteonion21:

Nghĩ trong đầu em này quậy ghê luôn , trêu đùa mình như đồ chơi của em vậy , nhưng không sao mình thích , rồi cũng nẳm để em đấm bóp, làm xong các bài bài bản xong em cũng bắt đầu kích thích mình , lật người mình lại rồi đổ dầu bắt đầu bài nuru , em nó cứ trườn , rồi thở dốc mình đưa tay lên test cam thì em rên 1 cái mình tưởng em đau , ai dè em sướng , nhìn v4 em cũng đã đủ ướt mình cùng đè em xuống rồi bắt đầu chén v4 xem gái hà nội như nào , ta nói giọng gái hà nội rên là 1 thứ gì đó bị cuốn ấy , càng nghe càng nứng , vào thế 69 mình trêu đùa đề em rên nhiều hơn , kích thích đến khi em xin thua mới thôi , rồi em cũng bắt đầu bj nghe em vừa rên vừa bú làm mình bị kích thích đến cùng cực rồi đành out hết trong miệng bé :cuteonion50::cuteonion50:

Về bé thì v1 bé hệ cam
v2 thì săn chắc , thon
v3 thì cũng mẩy
v4 như mình thấy thì tỉa gọn gàng , ngọt nước
Nay mình đi vé vip 2 cả tip lẫn tic hết 1tr2 , quá là phê

Thông soai ca hà nội

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/23
Chủ đề
1
33