Tân Phú 05 MS 5 Sao: Em xinh và skill quá đỉnh

Lượt xem: 1,215

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Sau một tuần làm việc căng thẳng, mình lại kiếm chỗ massage xả stress. Mình nhắn tin chị yêu bên 5 Sao có số nào, chị tư vấn mình bé 05. Chu choa... Nghe xong mình thấy tỉnh người vì nghe nói 05 rất hot, mình đặt mấy lần vẫn chưa gặp. Có cơ hội thì phải chớp thôi, chốt ngay 05.

Tới giờ hẹn, mình xách xe sang 5 Sao. Các bạn nhân viên, chị chủ vẫn như mọi lần, niềm nở đón tiếp chu đáo. Mình chọn vé CIA, 1 shot để thoái mái thời gian và dịch vụ.

Thanh toán xong, mình được dẫn lên phòng, xông hơi tầm 10 phút thì bé 05 vào. Wow... Bé quá xinh mọi người à. Dáng người mi nhon, da trắng, mông, vú đủ cả. Nhìn là ưng cái bụng liền. Bé đon đả chạy tới lau khô cho mình. Nụ cười bé toả nắng rất có duyên. Cả hai nói chuyện rất vui, sau một lúc bé dẫn mình đi tắm. 05 ngồi trên đùi tắm cho mình rất kĩ và nhẹ nhàng. Mình tranh thủ vừa tận hưởng, vừa vuốt ve nhào nặn cặp mông bé. Quả mông tròn căng, mềm mại đã làm sao. Tắm xong, bé bảo mình ngồi lên bồn, đi lưỡi, lick ti và BJ cho mình. Trời ơi... Cái cách bé đi lưỡi nó quá tuyệt vời.

Bé sau đó dẫn mình ra giường, massage khoẻ. Bé làm quá tốt, tỉ mỉ, không thua kém gì các chỗ massage khoẻ. Hết phần khoẻ, đến phần mệt, bé đi lưỡi cho mình khắp người. Phê... Quá phê... Sau đó bé chà Thái kết hợp đi lưỡi cho mình. Phải nói 05 làm phần lưỡi rất kĩ, mình đánh giá rất cao bé phần này. Sau đó bé lật mình lại thực hiện tương tự rồi Nuru. Đây mới là phần hay nè mọi người. Bé chà nuru phê quá phê, mình vừa tận hưởng, vừa ngắm ngực bé nhấp nhổm muốn ra ngay lập tức. Tính bảo bé quay lại nuru ngược để ngắm mông, mà thôi chịu nổi gì nữa, kêu bé vào thế 69 luôn. Bé BJ, mình thưởng thức "hàu", nắn mông, sau tầm vài phút phọt tung toé vào miệng bé, kết thúc buổi trải nghiệm quá mãn nguyện.

Đánh giá chung bé 05: Trẻ, dáng mi nhon, xinh xắn, tay nghề cực đỉnh.

V1: 8.0 (Tờ, mềm, bóp đã)
V2: 7.5 (eo thon, cân đối)
V3: 8.0 (Mông tròn, nẩy, mềm)
Service: 9.0 (Quá tuyệt vời)
Quản lý: 10.0

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.