Tân Phú Sau bao ngày cuối cùng cũng gặp đc 08

Lượt xem: 639

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ryuress

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/2/24
Chủ đề
3
16
11
Hcm
0 ₿
:cuteonion7: Vâng lại là tui đây , chắc trên dưới 6-7 lần xin cái hẹn thì dòng đời đưa đẩy ca off cũng phải hẹn e 08 cho bằng đc :2onion16: .
Vẫn chốn cũ đến nơi ngồi chơi xơi nước thì gặp 08 vừa phi vào làm :3onion15: thôi thì kẹt giờ nên đi phòng nhỏ đc + 10' nhưng mình về sớm 20' :6onion34: lần sau ae có đi thì tránh cái hốc nhỏ đó ra nhé hơi tuột mod tí , đâm ra ko thoải mái về mặt không gian :9onion26: . Như mọi khi vào xông hơi đc tầm 5' thì bé bước vào dáng ng kiểu xôi thịt :6onion23: ngực tấn công mông phòng thủ thix hợp những ae gu này . Bé tắm kỹ từng ngóc ngách , chủ động mọi tư thế , đủ bài . V1 to , đẹp hồng hào , nhìn khá tự nhiên , bóp nhẹ thì mềm , mạnh thì hơi cứng . V2 phù hợp với dáng e . V3 to cong vỗ kêu to . V4 gọn gàng ss . Dọn Wc nhiệt tình còn hướng dẫn tư thế ngược lại để dọn cho dễ . Làm tui khá ngượng :2onion2: lưỡi đi khắp cơ thể nhanh gọn dứt khoát , nói chung ai thix đc ng dẫn dắt nên đi bé 08 này là chuẩn chỉ ,Bj lút cán , kết hợp vừa đá lưỡi ánh nhìn dâm dục , âm thanh đê mê , khi hj thì bé ngậm hòn nút rất nghệ , ko thốn :2onion18: out vẫn bj liên tục ko chừa giọt nào . Do yếu tố khách quan phòng quá bé chắc 7m2 quá :cuteonion36: nên ảnh hưởng trải nghiệm ng dùng . Chứ kỹ năng , thái độ 08 rất tốt , bít chiều khách , hỏi thix nhẹ nhàng hay dâm nhẹ hoặc dâm bạo :cuteonion38: massage khoẻ ổn , đủ bài . Do được điểm cộng từ thân hình đầy đặn nên những bài , lưỡi đi khắp hang cùng ngõ hẻm , lick ti , mân mê đủ chỗ , chà , trườn rất cảm giác . Trườn V1 , V3 phê , lật ngược lại chà V3 bướm cạ cò rất phiêu :cuteonion41: nhưng cá nhân nhận thấy khá nguy hiểm sợ vào hang nên khá rén . Đến màn 2 cảnh 1 do đã làm quen nên bé Bj phê hơn lần 1 , kết hợp âm thanh sống động . Nên đành CIA trong sung sướng . Xong việc bé tắm lại kỹ lưỡng , nc vui vẻ , lun cười . Hẹn gặp e ở lần tiếp theo :cuteonion7: à lần sau nếu cơ sở ko còn phòng thì có thể báo trc đc ko ? Chứ chạy qua đã trao đổi trc là time hơi gấp , chã lẽ chạy về nên đành đi lun cái phòng đúng gây khó chịu , nên bữa đó về sớm lun :6onion34: chúc cơ sở làm ăn phát đạt ngày càng cải thiện để ae có nơi gửi gắm tâm tư tình cảm tránh tình trạng sụp hầm :cuteonion57: 08 có trên đây inbox vùng kín a nhé

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,396
1,114
31
0 ₿
Bác review làm mình nhớ đến thời sinh viên ngày xưa hay viết blog ghê. Dễ thương :ami-(47):

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.