Q.10 06 Minh Long - Vô cùng thất vọng!!!!!!

Lượt xem: 1,137

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Chả là sau một thời gian sụp hầm to ở ML, thì hôm qua lại rảnh rỗi hứng chí ghé lại.
Ban đầu nhắn tin bác Lục tính xin cái code đi bắn dạo. Chờ hoài ko thấy bác rep, thôi xách ku đi luôn.
Ban đầu contact ML hỏi thử thì bảo còn số 6 và số 4.
Nghĩ lại cảnh sợ sụp hầm, nên tính đi số 4 cho an toàn. Ai dè đến nơi thì em 4 đi chơi roài. Oải ẻm ghê, người đâu mà off miết, cứ hễ mình đi tìm thì off.
Thấy vậy thôi chọn 06. Thực ra 06 được khen nhiều quá, mình cũng ngại đi (tính mình hơi dở)
Ai dè, đúng là thiên hạ đồn đoán ko sai các bác ạ. Em ko nên tả chi tiết trong phòng nó diễn ra như nào, vì nó rất đáng thời gian, công sức và tiền bạc em đi.
Em chỉ chốt với các bác về bé 06 như này:
- Mặt: dễ thương, ánh mắt nhìn rất thông minh. Gương mặt hiền.
- 4 Vòng: Chả có vòng nào để chê, V1 là real ko độ gì hết, to tròn. V2, V3, V4 vòng nào cũng thơm, ngon, ngọt nước.
- Tính tình (mình đi massage chỉ quan trọng cái này): cực kỳ dễ thương, thích trò chuyện, giọng ngọt như mía lùi. Em hơi thảo mai chút, hơi bẽn lẽn, nhưng quen quen 1 chút thì em múc tới luôn. Đi massage thường mình quan trọng massage cái não, gặp bé này thì quên luôn đường về. Nói chuyện 1 hồi dòm đồng hồ mà ko tin đc.
- Skill: Khỏe thì ko giỏi nha. Nhưng mệt thì ... nói thẳng 1 câu, trước giờ đi massage nhiều lắm rồi. Em này làm mình phê nhất, kiểu ẻm chỉ cần áp sát là mình cứng lên rồi, cái cách bé ấy hôn ... này nọ cực kỳ tình cảm, ko có cảm giác giả trân hay công nghiệp (mặc dù bản chất thì rõ ràng là công nghiệp, sao khác đc). Chưa kể khúc ending ... thôi, các bác đi mà trải nghiệm, chứ tả ra các bác lại thèm.

Vô cùng thất vọng bản thân là không gặp 06 sớm hơn. Tóm lại là một buổi chiều tối cực kỳ không hài lòng vì phải đi về chứ ko kẹt là làm thêm 1 suất nữa roài. Không có bốn thì có sáu thôi.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Mai Tàn sẽ qua gặp bé... bác mà lên bài lúc trưa là Tàn phi vào lun rồi... tiếc là mới xong... mừng bác...:ami-(10):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,861
4,633
30 ₿
giựt tít dữ thần hà kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange