Q.5 08 - người tình trong cơn mưa bất chợt

Lượt xem: 778

Hoangk

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/5/23
Chủ đề
1
1
0
Tphcm
0 ₿
Chào anh em , chúc anh em diễn đàn ngày mới may mắn và thành công
Sài gòn có những cơn mưa bất chợt !
Vào một buổi tối khi đi làm về thì lác đác những hạt mưa lăm răm làm mình cảm thấy cô đơn giữa lòng thành phố hoa lệ này . Và rồi chợt nhớ ra là vào buổi trưa cùng ngày mình có may mắn lấy được 1 vé free trên *** zalo của Massage Bigbang thế nên mình thầm nghĩ '' Thiên thời - Địa lợi '' có rồi , vậy chỉ còn thiếu đúng '' Nhân hoà '' nữa là mình có thể sẽ thoát khỏi được sự cô đơn này . Ko kịp suy nghĩ mình đã vội vàng phóng nhanh tới nơi để tìm người ấy là ai của mình
Và rồi khi tới nơi , quần áo cũng hơi ướt tí nhưng không sao vì để hoàn thành '' bá nghiệp thiên thu - giấc mộng thời trai '' của mình thế cũng xứng đáng.
----------- Và sau đây là phần đánh giá -----------
- CSVC 10/10 ko có gì để chê , mình thấy rất mới và sạch sẽ thơm tho
- CSKH 11/10 luôn : cái này là do mình đánh giá vì khi lấy được vé free theo số mà lúc đến thì bé đó đã tan ca nên mình được bên cơ sở tạo điều kiện đổi số khác thay vì huỷ vé free nên mình rất cảm ơn ae bigbang đã tạo cho mình cuộc vui được trọn vẹn.
- '' Nhân hoà '' : sau khi được cơ sở đổi vé và được chọn số khác mình đã chọn được bé số 08 và ngồi chờ khoảng 5p là được dẫn lên phòng .
Bước vào phòng mình thay đồ vô phòng xông hơi khoảng 10p thì bé bước vào chào mình nhưng tiếng nhạc với ngồi trong phòng xông mình ko nghe được nên bước ra luôn để chào hỏi cho lịch sự. Và rồi đập vào mắt mình là khuôn mặt rất dễ thương , làn da thì trắng tinh , giọng nói đầy ma mị cuốn thực sự và chiều cao mình nghĩ cỡ 1m6 và rất là sexy với kiểu áo thuỷ thủ mặt trăng lộ ra đôi gò bồng trắng tinh làm thằng em đang ngủ say bổng thức tỉnh và ngốc đầu dậy xem tình hình cùng thằng anh .
Khi ra khỏi phòng xông hơi thì bé có lấy khăn lau mình rất kỹ , lúc này mình mới cảm nhận được hương thơm từ người bé toả ra , phải nói là rất thơm và bánh cuốn anh em ạ , ra sofa ngồi nghỉ khi chờ nước trong bồn đầy thì em sà vào lòng mình - Và lúc này đây mình khẳng định em chính là cái ''Nhân hoà'' mà mình đang tìm kiếm để gạt bỏ đi sự cô đơn giữa lòng sài gòn hoa lệ này anh em à.
Ngồi nói chuyện với em mà quên luôn cả thời gian đến khi em kêu mình vào bồn tắm thì mới bừng tỉnh lại . Bước vô bồn tắm nước rất ấm và tựa đầu vào thành bồn nằm thư giãn thì bao nhiêu mệt mỏi cả ngày như được trút bỏ . Lúc này người ấy bước vô bồn tắm cùng mình , ngồi đối diện nhau em nghịch thằng em trong khi thằng anh đang nhắm mắt hưởng thụ , trong cơn đê mê bất tận cùng lưỡi đầy ma thuật của em thì bàn tay hư hỏng tranh thủ khám phá núi đồi - rất mềm và vừa tay , tay kia thì khám phá suối nguồn và rồi bắt đầu trong phòng vang lên âm thanh rên ư ư ử - tận cùng của khoái lạc , nhưng rồi mình rút tay ra vì mình quên cắt móng tay sợ người ấy đau - tưởng chừng như cuộc vui đã tắt -nhưng không - Em bắt đầu trườn tới và ngồi lên đùi mình bắt đầu ôm hôn từ ngực cho tới cổ và gáy , bất ngờ em liếm vòng quoanh cả lỗ tai rồi em thỏ thẻ kêu mình gọi em ấy là bé iu đi vì bé gọi mình là anh iu . Anh em thử tưởng tượng xem cho dù trời có sập mình cũng ko quên được cảm xúc lúc đó - thiên đường là đây chứ đâu !
Sau một hồi trơn trượt mơn trớn đủ kiểu em lại quay về mút thằng em được vài phút thì mình có vỗ mông nhằm gọi em quay sang tư thế 69 nhưng e nói trong bồn tư thế đó khó lắm hay mình lên giường đi và mình cũng chiều ẻm .
Lên giường nằm thì mình có run lập cập chút vì quá lạnh và thế là ẻm liền ôm mình như một người tình giữa trời đông giá rét . Được lúc hết run vì lạnh thì em đi lấy đá nóng để massage khoẻ cho mình .
Đánh giá massage khoẻ thì mình lướt qua và cho điểm thì 8/10 , mình cảm thấy đủ bài nhưng cảm giác thiếu lực hay sao ấy nhưng ok vì quá ma mị và rất vui vẻ
Sau một hồi massage khoẻ tới phần sau thì anh em cũng biết là gì rồi đó, cái bờ môi ấy và cái lưỡi ma thuật ấy đi từ dưới chân cho tới phần đùi rồi vuốt lên ngực và mút 2 đầu ti của mình thật sự tới khúc này mình tưởng là đỉnh điểm của sự bùng nổ rồi nhưng không phần nuru trườn dầu sau phần này mới là điều mình phấn khích nhất , quay lại phần dạo đầu này khi hôn tới mặt thì em cũng ko quên 4 mắt chạm nhau và trao nhau vài cái đá lưỡi ngọt ngào như người yêu luôn anh em à, sau đó em đã xoay người quay về thế 69 mà mình muốn lúc trong bồn mà mình mong muốn . Tận mắt được chiêm ngưỡng con bướm xinh xinh thơm ngát và mình cũng bắt đầu cho lưỡi khám phá đường chân trời trong khi em đã nuốt trọn thằng em của mình trong những tiếng rên đầy gợi dục trong phòng vang lên.......
Và được vài phút mình đã ra trong sung sướng nhưng cái sướng nhất vẫn là em ngậm hết không bỏ sót gì . Vật vã vì hiệp 1 vừa xong , em đi súc miệng xong thì ra nằm ôm mình nói chuyện được chút thì em kêu mình nằm sấp lại bắt đầu tới màn trườn nuru tinh dầu , và sau đây chính là sự phấn khích tột độ dục vọng mà mình cảm nhận được .
Em đổ tinh dầu lên người mình và thoa đều khắp cơ thể mình sau đó đôi gò bồng ấy và cái đường lưỡi ma thuật đầy ma mị ấy vuốt từ dưới chân chạy từ từ và dần lên đến mông mình , khi cảm nhận được sự phấn khích thì mình có nằm cười vì thấy hay nhột do cơ thể mình nhạy cảm hay sao đó nên ẻm có nói em làm mệt gần chết mà anh cứ cười hoài. Mình cũng xin lỗi ẻm vì nhột quá mà mình cứ nằm cười khúc khích hoài . Tới phần mông thì ẻm có cắn vào mông mình 1 phát rồi đẩy cái lưỡi và cả người em trượt lên lưng mình rồi thỏ thẻ những âm thanh gợi dục sau gáy làm mình rung lên vì sung sướng
Sau khi trườn được hồi lâu em gọi mình nằm ngửa lại và trời ơi , 4 mắt nhìn nhau đôi gò bồng và con bướm xinh vừa trườn vừa ghẹo thằng em của mình , em bắt đầu trườn cạ con bướm xinh lên thằng em mình và rên trong khi 4 mắt nhìn nhau như vậy , nhìn vẻ mặt của em lúc đó rất dâm tà gợi dục , nếu lúc đó mình ko kiềm được thì chắc sẽ có 1 vụ án mạng xảy ra hung thủ đâm liên tiếp vào 1 chỗ trên người nạn nhân mất .
Trườn mệt mỏi đủ bài thì ẻm cũng bắt đầu quay lại tư thế 69 thân thuộc và lần này mình trụ được khoảng 10p thì cũng phải chào thua trước cái lưỡi ma thuật của ẻm .
Vô bồn tắm lại cho sạch sẽ thì ẻm lại đứng sau lưng thò tay ra chộp thằng em của mình rồi nói cái nữa nha a , hỡi ơi mình sức cùng lực kiệt nên đã nói mai mốt anh thăm em nữa nên tắm xong mặc đồ rồi cùng nhau ra sofa ngồi tâm sự .
Và rồi cái gì đến cũng đã đến - đồng hồ vừa tới 5p nữa hết giờ thì ẻm ôm hôn mình tạm biệt mốt nhớ ghé thăm. Thực sự như người yêu mọi người ạ ngọt ngào , quá tình cảm luôn . Khi chạy xe về mà còn nhớ tới màn trườn nuru đúng là một phen kinh hồn bạt vía , tâm hồn xao động .......
Tick : free vì mình may mắn nhận được trên *** zalo của cở sở bigbang ( 1200k )
Tip : 1300k vì mình cảm thấy thoái mái
có tip cho anh dẫn lên phòng : 40k
Ra về thì hơi tiếc vì chỉ còn đúng 10k tiền lẻ nên đưa luôn thôi hẹn đợt sau e gửi cf nhiều hơn tí nhé :))
Đến đây là hết chúc anh em trải nghiệm hết sức vui vẻ nhé , thân !

Đính kèm

968.2 KB · Lượt xem: 144