Q.1 08 TĐ - nhiệt tình và dễ thương

Lượt xem: 926

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Quay lại Dubai lần này có ý thử em số 08 thấy hình ảnh rất cute , các bước lễ tân, locker thì ko có gì phải bàn cả nhẹ nhàng và lịch sự.
Mình vào xông hơi rồi bước ra thì thấy em đã ngồi chờ sẵn rồi , bé rất xinh với gương mặt hiền nai tơ nhưng mang một chút nét dâm, mình bắt đầu mong chờ hơn
Sau vài câu xã giao làm quen em đưa mình vào bồn tắm bắt đầu công đoạn làm tình trong bồn, mình khám bé không chừa 1 cm nào, bé cũng rất nhiệt tình hợp tác, còn đè mình ra khám lại cho vừa lòng , quần nhau 1 lúc cũng dọn lên giường vì mình hơi lạnh rồi.
Bé làm khỏe theo mình là còn hơi thiếu lực, nhưng mình cũng không chú trọng phần khỏe lắm , chủ yếu là nằm trò chuyện với bé một tí cho thoải mái thôi
công đoạn làm mệt em có vẻ nhẹ nhàng chậm rãi hơn, thái rồi nuru chậm rãi , từ đầu tới chân , BJ nhẹ nhàng rồi tăng dần cường độ , tới khi tay mình chạm vào v4 thì em cũng bắt đầu phát ra âm thanh JAV quen thuộc , thế là vào thế 69 âm thanh của em ngày càng to hơn và hư hỏng hơn , cuối cùng tới nóc mình cũng bắn cạn những viên đạn cuối cùng
Đánh giá tổng thể : một em gái xinh ngoan , vòng 1 tự nhiên chưa chỉnh sửa mềm mại vừa tay, các vòng còn lại cũng OK, nước nôi đủ xài
Tíc onsen
tip = tic +200

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn