Q.10 1 chiều ấm áp tại Saigon tráng lệ

Lượt xem: 3,427

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
Xin gửi lời chào đầu tiên đến các anh em bằng hữu. Chiều nay em và thằng bạn lâu ngày không gặp, sau khi làm vài lon có tí hơi men, thì 2 thằng cũng thèm thèm cái gì đó mà anh em chúng ta thường hay làm sau mỗi cuộc nhậu. 2 thằng ku cũng đã đi nhiều csmx và có không ít trải nghiệm, nhưng nay chợt nhớ đến cs cũ nhưng mới tham gia cđ, đã có tiếng tăm từ lâu. Thế là 2 thằng phi xe đến ngay MMT Lê hồng phong giữa cơn mưa nặng hạt báo trước 1 cơn bão 1 cuộc vui đang đến gần. Người hoa có câu "có nước là gặp may mắn", ngay khi đến nơi được sự chào hỏi nhiệt tình từ 2 em nv giữ xe của cs, 2 thằng nhanh chóng bỏ áo mưa lên xe, bấm thang máy lên ngay lầu 3 dưới sự hướng dẫn tận tâm của anh bạn locker chân tình.
2 thằng nay đến cs này lần đầu nhưng lại cảm giác được sự kín đáo, riêng tư (điểm cộng là đây). Trước đó cũng đã xem qua mục giới thiệu ktv của cs và chấm được 2 số, nhưng tiếc là 2 em đó đã có lịch (chắc hot quá). Nhưng anh locker hiểu ý khách hàng đã giới thiệu 2 số hót hòn họt, em chỉ viết về số của em, còn số bạn em thì lần sau em sẽ trải nghiệm.
Điểm cộng: - Phòng ốc gọn gàng, sạch sẽ, phòng xông hơi nhỏ nên ko muốn xông
- NV nhiệt tình
- Không CIA, làm khỏe ổn, làm mệt thì mệt thiệt, em tính ra thêm cái nữa mà thấy thôi, giữ gìn sức khỏe, tuổi ko còn nhỏ
Điểm trừ: - Em vô trúng phòng cái máy lạnh chắc lâu không bảo dưỡng, hơi nóng, mới ngồi nhàu nặn đất sét chút mà mồ hôi mồ kê, em nó lau cho mà tội.
Tic: 850k, Tip 1000k
SBD: 10 (bạn em đi 5)
V1: size lớn tự nhiên săn chắc (>85)
V2: có eo, thon gọn
V3: vừa tay, bóp đã
V4: sạch sẽ, gọn gàng
Thái độ: nhẹ nhàng, vui vẻ, chiều chuộng
Dv thì sẽ không nhiều như những cs khác nếu cùng tầm giá, riêng em thì cũng quen đi nhẹ nhàng, kín đáo, thư giãn nên thấy cũng tốt. Bài viết mang tính ủng hộ đóng góp để cs và cộng đồng được phát triển hơn. Lần sau sẽ đến ủng hộ tiếp, thấy các số cũng ngon cơm quá.

Massage Minh Minh Tâm LHP

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/4/17
Chủ đề
4
34
17
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã ủng hộ cơ sở ạ !

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Có được khám phá móc lốp gì không bro !

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
Có đủ hết nha bro. Chỉ không có CIA. Tôi nghĩ nếu bro biết cách giao tiếp chắc bé cũng chịu. Tôi thì không giỏi ăn nói. Tôi đi bé này thấy dễ chịu mới vô làm được 1 tháng tại thời điểm tôi đi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.