Q.10 Minh Minh Tâm LHP

Lượt xem: 3,902

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
CSVC : phải nói là rất ok,nhìn sáng sạch và đẹp, xông nóng và cực nóng, rất đã.Có xông ướt và xông khô, có bồn ngâm chân nóng sỏi ,tuy nhiên lại k có bồn ngâm lạnh như bên Đệ Nhất.Có 1 bồn nước khi hỏi thì anh phục vụ ở khu vục xông nói là không phải bồn ngâm lạnh mà là bồn sục nên cũng không trải nghiệm được.
Về quá trình phục vụ:
Lúc vào sẽ được tư vấn chọn vé nhưng 3 lần mình đi thì trong đó có 1 lần( lần đầu) chỉ nghe a PV đứng ngay quầy hỏi mình chọn vé vip hay supper vip chứ k nói j tới vé thương nhưng mình nói đi phòng thường thôi.
Lên sẽ vào thay đồ có a PV mở khóa lấy dép mời mà nhiệt tình dễ thương nhiều khi làm mình ngại luôn.
Khi làm xong ra và thanh toán xong xuống thang máy sẽ có các anh Quản Lý hỏi mình về đi chơi vui hay không và đưa ra tời nơi lây xe.Rất dễ thương.
- Mình đi 3 lần thì đánh giá chung về phần khỏe không thể so sánh với bên chỗ khác như Bảo Khang hay Đệ Nhất, nhưng về phần mệt thì phải nói điêu luyện và rất chiều khách.Có BJ luôn chứ k chỉ HJ và cũng tầm BJ 5, HJ 5( Nói chung về khoảng mệt thì thấy anh em nào muốn nấc thang lên thiên đường phê thì đúng gu ), nhưng phần khỏe thì hầu như mình đi 2 e( có gặp 1 e 2 lần ) thì mấy e đấm khỏe khá yếu , nếu không muốn nói là làm cho có.( Khỏe chỉ 4/10)
Các em thì phải nói em nào cũng đẹp ,thơm và dễ thương , không phải quá đẹp nhưng nhìn chung là rất ok lúc làm xong ghi phiếu tip mấy em đều cảm ơn rất dễ thương.Nhưng có 1 việc đi kèm với phần khỏe là mình cảm giác hầu như các em làm cho qua đại r tới mệt vì mình để ý từ lúc vào phòng cho tới ra phòng chưa được 1 tiếng, chỉ 45p là ra khỏi phòng.Lần đầu tiên mình đi còn lẹ hơn là vưa đúng 30p là ra khỏi phòng,trong khi phục vụ có nói là thời gian làm phòng thường là 60p.
Lý do mình không nói hay ý kiến liền là vì phần lúc đó nói với quản lý thì các em bị phạt tiền và 1 phần cũng vì màn mệt mấy em làm quá phê + thái độ vui vẻ , nên thôi cho qua luôn. Số các em thì mình k tiện nêu , để cơ sở nhắc chung chứ nói riêng thì lại mấy em bị phạt gì đó và nếu nói thì nên nói liền lúc đó hay hơn nhưng như mình đã nói r, vui vẻ nên cho qua.Trên này chỉ góp ý chung nv để cơ sở cải thiện
Và thêm 1 cái nữa gặp phải ở lần đi thứ 3 mà cơ sơ cần xem lại là lúc mình tắm lại sau khi massage xong thì nghe được bạn phục vụ nói ( tuy nói nhỏ nhưng đúng lúc mình gần bước ra tắt nước nên nghe ) là sao lâu dữ vậy.Đến khi ra về gặp PV ngoài và anh quản lý thì mình có nói là thông cảm vì tôi tắm hơi lâu( thơi gian mình tắm lại khá kỹ, tâm 10 15p gì đó) nên có gì mấy anh thông cảm chứ nãy nghe a PV trong kia nói nhỏ mà vô tình nghe được ), thêm 1 cái nữa là biết được khách khác vô thì anh này hỏi uống trà hay gì không còn mình thì chỉ mặc định cho ly nước lọc .Chắc có lẽ a này do đang bực gì trong người mà hầu như k cười nổi và hơi nghiêm quá.
a Quản Lý và PV ngoài chỗ thay đồ có nói xin lỗi thì mình có nói là đúng là lâu thiệt vì chờ đợi như vậy thì mình cũng bực nhưng mà khi về ra tới chỗ lấy xe thì xem lại mới tầm 10h hơn( và 3 lần đi của mình khi về không quá 11h đêm ) mà k hiểu sao a này lại bực nv!Nhớ là massage đâu có nghỉ sớm nv đâu ta mà s trách mình tắm lâu?! Và cũng k quy định tắm phải bao lâu, đi chơi vui mà khi về thì gặp tình huống đó thì hơi tụt mod chút.
Già vé thì ai cũng biết r
Tip 400 - 500
Giữ xe 10k
PV ngay chỗ thay đồ tip 50
Nhìn chung là rất đáng để a e nào thích phê đến trải nghiệm
Minh sẽ còn ghé lại lần sau và đi vé vip với supvip thử.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
@Massage Minh Minh Tâm LHP Cơ sở có gì xem lại và nhắc bạn phục vụ chỗ đó nhé.góp ý chân thành cho vui vẻ chứ k mang tính chất bêu rếu.Đi chơi mà mất vui 2 chút cũng sẽ lăn tăn khi muốn quay lại chơi.
Tôi hay nhậu và chơi q10 nên cũng dễ ghé bên MT lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Minh Tâm LHP

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Đi số mấy bồ. Có móc cua khongy

Massage Minh Minh Tâm LHP

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/4/17
Chủ đề
4
34
17
0 ₿
Dạ em cảm ơn sự góp ý của anh ! Bên cơ sở đã làm việc lại mong anh bỏ qua và ủng hộ cơ sở ạ !

Massage Minh Minh Tâm LHP

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/4/17
Chủ đề
4
34
17
0 ₿
Dạ anh ! Cảm ơn anh đã chia sẽ ,bên cơ sở đã ghi nhận và làm việc lại mong anh bỏ qua và ủng hộ cơ sở ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

maralibu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/11/14
Chủ đề
0
8
5
0 ₿
Hôm nay mới đi lại theo lời kể của bạn, quá trình phục vụ khá giống với bạn nói, nói chung vui vẻ. KTV thì mình đi random và đi phòng thường nên chắc đi vài lần nữa rồi đánh giá :D Đi đây bồi hồi nhớ thời Massage Festival ghê :D

• Like
Điểm cảm xúc: Anhbodoi

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
43
36
34
0 ₿
thời 10 năm trước đi đúng thích,massage khỏe bài bản,lâu lâu có lướt cho có cảm xúc rồi cuối bài mới thư giản,còn giờ mấy e chà qua chà lại mấy cái rồi hùng hực thư giản,chán ko buồn nói

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and maralibu

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
có mấy em hình như cũng bên frstival mới qua đây đó bồ