1 đêm thỏa mãn với thiên thần 36

Lượt xem: 9,641

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

giày

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
Bé này chắc cũng sắp nghỉ.
Đánh giá sơ lược trước
Face : 8đ cho ai khó tính nhé
V1 : 1 lần nhớ mãi , tuy fake nhưng rất đẹp , vừa tay , hồng hào cực kì kích thích như gái trinh ấy :)
V2 : em có tập GYM nên rất cân đối
V3 - V4 : tự anh em khám phá nhé , đi lần đầu hơi khó , 2 3 lần sau em nó nhớ mặt rồi mới ... :D

Nói chung là cực kì thỏa mãn với bé này , nói chuyện lễ phép nhưng nhiều khi hơi tưng tửng nha , mặt xinh có nét dâm ngầm. Đặc biệt theo mình nhớ thì em này là VIP ở đây, mình đi lần đầu tuy cũng hơi khó nhưng kỹ thuật ms tốt, hj okie , có đá lưỡi thoáng qua .

Tip lần đầu 350 tăng dần tùy mục đích :)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and KaChiuSoa

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Nói xin lỗi chứ có mùi PR quá thớt à. Tui phân tích tí xíu nhé:
A) Set kèo bên ngoài....bác là đại gia chịu chi ngàn USD thì may ra, nếu bác giàu vậy tui không nói, không thì còn lâu mới có chuyện rủ mấy em ĐN ra ngoài chơi nhé.
B) Face 8đ....thôi tạm chấp nhận đi, tui là chỉ cho 7đ là cao, mặt tây, dâm dâm nhưng có nét dữ và không thật sự xinh nhé!
C) Em này không phải thợ VIP, có chăng là nằm trong danh sách dự bị, và chưa hề có ý định nghỉ đâu.

Vài phân tích sơ bộ thế thôi, hóng những rp mang tính thực tế trải nghiệm hơn :D

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Xin nghiêng mình khâm phục phân tích của huynh đài! Về cái khoản set kèo bên ngoài thì huynh đài rất chính xác, 0 hổ danh cao thủ.
Ngoài ra khuôn mặt của em 36 này thì đúng là tây nhất ĐN thành, do có chăm chút chỉnh sửa, nhưng 0 quá xinh nếu đem so với mặt bằng chung ĐN. Số điểm thì thôi tùy từng bằng hữu đánh giá và cảm nhận khác nhau vậy. Body thì đúng là ok, nước da trắng trẻo, nói chuyện thoải mái. Và đúng là em ấy chưa đủ yc và chưa đủ.......để đứng vào hàng ngũ cao thủ VIP đâu ạ :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
227
1,812
1,306
0 ₿
Hình như bên Triều Tiên mới thử hạt nhân đó! T nghe nồng nặc mùi hạt nhân, chắc bom hạt nhân nổ ảnh hưởng dư chấn đến tận đây rồi!:eek::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía and New Vision

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ôi thần linh ơi! Bom đạn gì đừng đánh trúng Đại Nam thành cho con nhờ, con còn lưu luyến dàn mỹ nhân nghiêng thùng đổ nước ở đây lắm:D:D:D

giày

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
lần đầu post bài mà anh em lo tin tưởng nên thôi chia tay luôn nhé. tui khong biết mấy ông đi chơi với muc dich gi chứ tui 80% la set kèo tu fes, đn , dnhat. đã ra ngoai chơi gai chanh mà khong có cái đầu , khong co mieng luoi , thì tiền núi cũng đek set được ai. còn cái dạng đi chơi mà 300 400k xong về cry này nọ thi chơi với dế cho dễ

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Thớt bằng hữu bình tĩnh nào, huynh đệ nghi ngờ cũng có lý của họ thôi ạ. Bản thân tại hạ cũng từng đi 1 em nhiều lần, nhưng chưa set được kèo như bác nói. Miệng lưỡi 0 thì khó lắm lắm ạ, mà nếu bác thực sự cao thủ, đạn dược thóc lúa đầy đủ thì chúng tui cũng 0 có gì để bình luận thêm
Đi chơi với mục đích gì thì hầu như ai đi ms cũng như ai thui mà. Bác chê chư vị huynh đệ 0 có cái đầu, e là nặng lời rồi đó. Mọi người tranh luận với nhau âu cũng là chuyện thường tình mà.

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Khoan bàn chuyện bên nào đúng bên nào sai, nhưng tôi thích cách bình luận của chân dài đại hiệp, rất hợp tình hợp lý, like cho bác!

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Bác này pro quá chứ. Tui thì phải chi 4,5 chục chai mới set được 1 em xinh ra ngoài. massage rồi quất luôn, tưởng hót được 1 em hiền lành ai ngờ em đã có bạn trai lại mất zin nữa chứ. Xui vãi, ko dám chi tiền vô chuyện này nữa. Ngu thật

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Vãi cả thớt! Quăng bom từa lưa, đề nghị cho thớt ra đảo quăng vài trái vào bọn Tung Của cái. Bác nghĩ người ta đi ms đi chơi với mục đích gì?:eek: Bị nói trúng tim đen cái quay ra chửi đồng dâm, bó tay chứ. Tiền bạc tui 0 nói, bác có 1 đống tiền dụ được em nào ra ngoài miễn bàn, còn đừng nói người ta 0 có cái đầu, miệng lưỡi chứ bác, trong đây cao thủ nhiều, bác hơn được hết bọn họ 0?:confused:
P/s: nếu mà bác cao thủ quá tới mức 0 với tới nổi, xin mời "làm gỏi" Diệt Tuyệt sư thái cho anh em nhờ:confused:

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Bác chơi sao là chuyện của bác. Bác set đc kèo thì ngon trym bác chứ chúng e cũng ko đc gì. Còn chuyện 3 400 bác nói thì do mỗi ng 1 hoàn cảnh mà, ai cũng như bác thì ĐN nó loạn à? Cái đầu bác chắc gì đã qua đc mấy dâm hiệp trong này mà trúng tim đen bác lại giẫy lên

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and nguoi tinh tram nam

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Chư vị huynh đệ bình tĩnh, sự thật ra sao thì mọi người đi diện kiến bé đó về ắt sẽ rõ thui. Chúng ta mỗi người 1 gu, 1 cách chơi riêng, đừng tranh hơn thua với nhau, đừng nói nặng lời người khác thế này thế nọ. Chúng ta đi chơi chủ yếu vui là 9, thám thính là 10 mà :D

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Thiệt là chỉ có a chân dài của e là hiền lành, mai ra cafe trảm phong a ou !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Kenneth Pham

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Set kèo thì cũng hên xui lắm... phải nói có cái duyên mới được. Ngta thích thì ngta sẽ chìu. Hỏi tại sao có ng đi số đó được e chìu thoải mái, có ng trớt quớt.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

giày

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
đã có ý giao lưu nhưng anh em đã vậy thì minh bb dđ này thôi. vào đây chơi chủ yếu share thông tin anh em biết mà chơi. bác bào nhắn tin con nói mình mua vé mời mà bay dat này nọ thì xin lỗi nhiều nhé, tic 240 , mua vé ở đây 140, 100k khong bằng tiền xăng chạy lòng vòng nên khong mình chưa từng xài vé ở đây, dạo qua thấy dd okie vào nói chuyện mà anh em kiểu này thì bó tay.

giày

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
1
6
2
36
0 ₿
anh em set khong được la viec cua anh em. Mà thật ra nói chuyện đó ở dđ công khai này cũng khong hay, nhờ mod xoá dùm thông tin kèo kot này, chỉ để lại thông tin em nó . vậy nhé, tạm biệt các đồng chí

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.