Q.1 1 lần trải nghiệm trên mây với bé 08

Lượt xem: 1,297

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Hello các bác đồng môn, đồng chí hướng

Mình may mắn nhận được code thần tiên đầu tuần vừa vui vừa bất ngờ các bác ah.. Thật ra ko nghĩ được đâu, tham gia chương trình nhanh như chớp thử xem hên xui như thế nào, ai dè hên vô cùng.. bên cạnh đó lại được admin giao nhiệm vụ gắp bé 08 tuyệt vời nữa chứ.. thiệt hết sức đã mà.. hên gấp đôi luôn

Nhận được code băng mưa để được đến gặp em là 1 điều tuyệt vời nhất.. Dubai Q1 vẫn vậy, vẫn sang trọng, thân thiện chuyên nghiệp và hiếu khách.. bước vào Dubai từ bác giữ xe đến bạn lễ tân và bạn locker đều rất niềm nở và hiếu khách.. Cơ sở ráng giữ chất lượng như vậy để nâng tầm trải nghiệm của anh em nhé.

Sau 1 hồi chờ đợi, cũng được lên phòng gặp bé, ôi chu choa ơi cô bé 08 hiền lắm các bác ah.. bé nhìn mình cứ bẽn lẽn sao đấy.. dáng người thì như hot girl luôn.. dáng cao 3 vòng căng tròn, vòng ba thì lấp ló sau chiếc váy mỏng mà căng múp gì đâu.. phê lắm.. nhìn thôi đã rạo rực rồi.. bé cũng rất tâm lý, nhẹ nhàng nói chuyện tâm sự và ngồi lên lòng mình như người yêu các bác ah.. 2 anh em tâm sự 1 lúc thì cũng đến màn tắm táp.. giai đoạn này thì ôi thôi rồi, lúc nhìn bé rút xiêm y mà chỉ muồn lao ra đớp thôi.. người như người mau ( điều này khẳng định đẳng cấp Dubai Q1 tuyển các bạn rất đẹp ) .. bước vào bồn tắm, đây là lần đầu mà mình thấy hài lòng với màn tắm tâp này.. bé vừa tắm vừa áp thân hình nóng bỏng vào mình, cặp ngực cạ vào lưng mà tê rần.. bé kỳ cọ tắm táp mà cức tập trung nghịch thằng bé riết mình phải kiềm chế nhắc nhở nhiều lần ko là out ra mất tiêu khi nào ko hay.. 2 anh em lại tiếp tục nằm chơi trong bồn và tâm sự với nhau.. Đã gì đâu

Tiếp đến là màn mát khoẻ.. bé làm vừa tay, lực tạm ồn, các kỹ thuật vừa đủ với mình vì mình thích nhẹ nhàng, ko bạo lực nhiêu nên điểm mát xa này mình thấy hài lòng.. xong màn mát xa đến màn mát gần, bé rất tâm lý và chiều mình các bác ah.. bé thoa dầu đi màn ngực nóng bỏng, cặp ngực vừa vặn ko nâng sửa, ko quá to, hệ cam mật nên đi đườnh quyền đến đâu là phê đến đó, tiếp theo là màn rên hử hử nghe mà tê rần gì đâu.. bé đi trọn cơ thể ko thiếu chỗ nào, phải nói là rất chịu khó và ko công nghiệp chút nào..

Phần sung sướng cũng đã đến.. nằm ngửa nào.. bé lại đi đường quyền khắp cơ thể, thỉnh thoảng lại nghịch thằng bé.. cứ đi quyền lại thêm tiếng rên kích động là đã gì đâu.. sau 1 lúc múa quyền cũng đến lúc hạ đo ván, bé tấn công ngay đến 2 quả trứng cút, mút lấy mút để, lau cột nhiệt tình rồi còn cái màn la liếm đầu môi nữa chứ..ko ngừng lại đó, bé chủ động chuyển thế 69, banh càng đề mình khám phá cô bé nhỏ.. phải nói nước nôi ấm áp, thơm mịn.. phê tái tê.. kết hợp kỹ thuật cùng với phiêu lưu với cô bé nhỏ, mình cũng được out ra trong xung sướng cùng với màn vuốt nhẹ nhàng đê mê sau khi tê tái làm mình càng sướng gấp đôi.. sau màn tắm táp thì màn out này là mình hài lòng nhất trong những lần đi trước đây.. Phê

Hết chương trình, 2 ae tắm lại cái nữa rồi ngồi tâm sự thêm lát thì về..

Lưu ý hết sức quan trọng trước khi kết thúc là xì tai của bé 08 là nhẹ nhàng, hết sức nhẹ nhàng và ko mạnh bạo.. bé rất hiền và tâm lý nhé.. bé như người yêu của mình vậy đó, nên vậy bác nào cần người yêu mới, đẹp, xinh , hot girl và nhẹ nhàng tâm lý thì gặp bé 08 nhé

Kết thúc lại chương trình thì tổng kết chi phí : tick free, tip theo giá vé kèm sự sung sướng nếu các bác muốn thêm..

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ở Dubai, 120p là ko bao giờ đủ B05