Tân Bình 1 ngày rãnh rỗi cùng 79

Lượt xem: 921

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
hôm nay rãnh rỗi nên có dịp ghé thăm cơ sở savi , bữa giờ lo cắm đầu cắm cổ đi làm để trả nợ các bác ơi , nay mới dư giả ra xíu để làm 1 chuyến về kể với các bác cho vui. vẫn là dăm ba cái thủ tục quen thuộc . đến cơ sở giấc sáng 10-11h gì ấy nên cơ sở chưa có khách nhiều, hỏi bé ốc xem sao thì có tin vui là bé 79 đang rảnh nên tui dứt luôn bé . ra ngồi rít đíu thuốc nhâm miếng nước chưa kjp nóng đít là có fen locker đến bảo phòng đã xong luôn.

ấn tượng đầu khi gặp bé79 bé có nụ cười duyên dâm lắm các bác , dáng người nhỏ con , cùng với bộ đồ nội y kích thích lắm các bác.
v1 hệ cam tròn có độ đàn hồi co giãn tốt lắm
v2 có lipit mềm mại mượt mà
v3 căng mọng săn chắc
v4 có khe suối ấm đang mắc trong cái quần lọt khe kk

phần tắm : bé làm khá kĩ , sạch sẽ những hạt bụi li ti ra khỏi lỗ chân lông , trong bồn bé làm ấm áp cứ như người yêu v , mình kéo bé vào lòng ôm , vừa ôm vừa hôn kh biết sao chứ lần này tui được hôn môi bé nữa chứ các ông , rồi bé chuyển xuống dưới chym tui , nâng niu quả chym vàng của tui, mê mẫn mơn trớn nó 1 cách từ từ và kích thích lắm các bác , sợ không kìm được nên tui bảo bé xuống giường làm luôn.

phần khỏe bé làm khá là bài bản và đầy đủ , chăm sóc kĩ lưỡng , làm việc rất nhiệt tình luôn nha mấy ông , chắc bé sợ làm quá lực nên lúc đầu còn hơi íu , tui có góp ý cho bé nên là bé thay đổi liền luôn nha các ông , làm ok lắm.

phần thái thì bé đổ dầu và thoa đều người mình , hôn nhẹ nhàng khắp người , đi lưỡi đảo quanh cùng với đi ngực trườn lên trườn xuống tạo ra sự ma sát kết nối giữa 2 cá thể . hôn cổ cắn tai làm tùm lum luôn nha các bác , cảm thấy có gì đó phê phê rồi nên mình kêu bé dô món 69 luôn . khám phá khe suối nước ấm của bé 79 , luồn lách tìm tòi v4 của bé . thế 69 sướng kh chịu nỗi rồi này bé còn BJ lút cán, đá bi, vuốt trụ, làm tui gồng có 8-9p gì là CIA lên môi của bé luôn bắn xong, bé nhìn mình với cái nét mặt dâm dâm cô nương lắm các bác ơi. rồi em có lau lại cây cột trụ cho mình rồi cùng mình nằm trên giường gần tới hết giờ luôn.
( nằm mà vẫn tìm chỗ bóp nha các bác chứ nằm ôm khong chán bỏ bố kkk )

làm thủ tục ở dưới là hết 1tr3 rồi vé 800 có code còn 500 , tip thì bằng giá vé gốc mà do bé làm ok quá nên th phá giá miếng cho bé thêm 1xi trên phòng luôn

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Cám ơn a yêu ạ . Hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ