Q.7 1 ngày tuyệt vời với em hoa hậu

Lượt xem: 1,079

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
Lại đến với số hot ở windy 2 chị em xinh đôi của hoa hậu phương nhi , một 9 một 10 với kĩ năng bú liếm thì bác nào đi chắc biết nó đỉnh cỡ nào , nghe các bác đưa lên mây quá , mình cũng theo sau mà sau 4,5 lần book thì cuối cùng cũng hẹn được em
Số hot có khác nghĩ trong đầu chắc khách book nhiều thì sẽ hơi chảnh chọe xíu nhưng không từ thái độ đến body đến nẹt đẹp của em thì tuyệt cà là vời thôi không dông dài nữa zô nè
3 vòng của em thì 10 điểm không có gì để chê
Face xinh lung linh
Tính nhây nhây , đáng yêu , dâm
Bỏ màn xông hơi mình đếm từng dây hội hộp chờ em vào , em vào rồi thì ta nói nét đẹp dịu dàng có khi đẹp hơn bé huê hậu , nhẹ nhàng lột đồ tiến đến chào hỏi rồi đi pha nước đưa mình vào bồn
Em tắm rửa gội đầu rồi có hj 1 xíu để kích thích , em nhẹ nhàng hun hít rồi hôn môi qua tai rồi xuống cổ , lại còn nghịch 2 hạt vừng trước ngực mình , mình thì tay sờ víu tay khám phá v4 , chỉ sờ nhẹ đã thấy nước nhờn ướt cả tay em dâm quá , mình ngồi lên thành bồn để em dễ vào việc em cứ thế mà mút chùn chụt , shot đầu nên mình ra hơi sớm chỉ vỏn vẹn 4,5 p gì đấy
Tắm nghịch nước đến thế là đủ , 2 anh em lại dắt nhau lên giường đấm bóp , em làm bài có lực , đi đủ hết các bài , tuyệt nhất là massage đầu , đúng lực mình thích , lại nói chuyện vui vui làm mình giờ nhớ lại vẫn cứ cười như thằng khùn giữa chợ
Xong xuôi em bắt đầu màn trườn thái, em rên hay như hát , vừa đẩy đẩy vừa liếm , nhìn mặt đỏ ửng thêm ánh mắt dâm đãng lại làm mình lên nửa đỉnh kkk rồi em leo lên người mình đổ thêm dầu rồi em đẩy tay thì để trên ngực mình , đẩy tới đẩy lui, mình ngồi luôn dậy , em vừa hôn tay thì ôm chặt cổ mình rồi nhún , em nhún khí thế thấy bé ciu cứng như đá rồi thì em cúi xuống ngậm chặt lấy thằng em mút rồi liếm đá lưỡi với 2 trái bi ve , em nhấp rồi nhả trêu mấy lần như thế mình cũng thua rồi out luôn tắm rửa lại cho hết dầu massage rồi lại lên giường tám , em nó có mấy chuyện mà mình cười muốn bể cái bụng
Hy vọng lần sau book được em tiếp
Tic code còn 599
Tip 1tr2

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
19
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Tui thì trải nghiệm 2 lần chỉ 1 chai như huynh đài,có điều chắc do mới lần đầu và tui hok đòi nên bé hok chủ động cho tui 69 nhưng tui cũng tạm hài lòng vì xèng mình ít nên thui vậy là quá OK số với chỗ khác rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy 2