Q.1 [11-DubaiQ1] BÔNG HOA ĐẸP NHẤT - LƯƠN AP.

Lượt xem: 4,106

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿

Mãi sau này anh mới biết
Bông hoa đó không phải của anh
Chẳng qua là anh đã đi ngang qua đúng mùa hoa đẹp nhất
Con tim anh cứ ngỡ là duyên số
Thì ra đó chỉ là chuyện hư vô...

Vừa đọc report vừa nghe nhạc đi ae để thấu hiểu cảm giác của tui.

Một buổi chiều đầu tháng 7 không hiểu sao đi dạo vòng vòng SG mà cũng quẹo ngay vào DBQ1 ? Bước tới nơi là thấy bé Thảo lễ tân tiếp đón, em Khánh mới nước, em Cường ốm bóp vai :sprite-187:

:sprite-237:-"Hôm nay a đi bé nào e để chuẩn bị cho ạ?"

:sprite-236:-"Cho anh bắt ngờ đi !"

:sprite-235:-"Dạ vâng, vậy mời a lên phòng luôn ạ"

Nay được lên Vip8, ngồi đợi tầm 1p30s là bé xuống rồi. Xuất hiện trước mắt tui là một cô bé: mặt học sinh mà body phụ huynh. Chặc chặc bất ngờ quá Cỏ ơi ! Tim anh chịu hông nổi cú sốc này ?

tenor (6).gif

Có được e trai ngồi quầy hiểu ý mình quá, chắc chút xuống hun vài cái, giờ hun bé KTV trước đã :sprite-187:

KTV.11 Trang giấy trắng.

Nói mới nở thì nó đúng là mới nở. Hỏi nhẹ e mấy tuổi ? Sợ như vụ 2 anh trai qua TBN nào dính e gái 17t, thăm khám luôn thì chết,kkk.

-Face : e cột 2 bím tóc dễ thương, 2k3 19 tuổi, trắng trẻo, dễ thương. Nhìn còn chưa trỗ bông hết, hai má bánh bao nún nín làm đôi môi nhìn chúm chím rất dễ thương, mắt to long lanh, tầm 1m55. Tầm tuổi này của e Lươn còn đi chơi net,kkk.

-( . )( . ) : Cam Mỹ, căng tròn tràn đầy nước cam, ty bé hồng xin mà nó căng và láng, cảm giác như mút lạ lắm :))

- ( . ) : eo ót ngon lành, ôm rất thích.

-( )( ) : vừa đủ xài, vỗ cái em nảy nảy người.

-\ . / : mlem mlem, đẹp đẻ, hồng hào còn múp múp nữa, những gì quý báu nhất của người thiếu nữ trinh nguyên vẫn còn lưu lại ở đây, khít lắm (khuyến nghị xài lưỡi thôi nha bà con). Mà nước thì kiểu ướt nhẹp hết cả tay.

Em mặc một bộ đồ ngủ màu đỏ, mặt thì baby ra sữa mà body thì bốc lửa. Em bẽn lẽn cười chào Lươn, em còn nhát lắm nhe. Ngồi mà xa 1 khoảng, thế lại tui xích lại gần, nắm tay bé mà cảm xác nó run run. Cảm giác như hồi mới tập tành yêu đương nắm tay vậy,nó lạ lắm.

Nhẹ nhàng trao đổi, an ủi e, "An tâm đi a không làm gì đâu" (keke, có quỷ mới tin, Lươn cũng éo tin mình mà kiềm chế lắm ko hấp e liền :sprite-138:ngon v không ăn thì có mà ngu á).

Từ từ vuốt ve ôm áp từ từ để gỡ bỏ rào cản tâm lý e của. Hai má bánh bao hôn đúng đã, muốn cắn luôn. Mần dê một hồi e cũng thả lỏng người. Cơ thể nuộc nà thiếu nữ dần lộ ra sau lớp rèm, ờ em mặc đồ mỏng tan à.

Phải nói cơ thể e tràn đầy sức sống luôn, da thịt trắng nỏn mà thơm tho, mát mượt. Lướt tay thôi mà e đã nổi da gà lên, kkk, sướng thơm kèo, mân mê e một hồi thì bế zdo bồn.

Nằm sỏng soài trong bồn còn em thì ngồi thẳng lên người tui. Cảm giác sức nặng cơ thể e nó áp lên, da chạm da, thịt chạm thịt, chỗ ko cần chạm nó cũng chạm:sprite-40: thơm kèo. Em còn nhát ko dám tắm, Lươn phải cầm lấy tay e mà chỉ chỗ kì cọ nó vui lắm. Sẵn cũng tắm lại cho e, nhắm mắt lại cảm thụ xúc giác từ đôi bàn tay tật nguyền.

Em nặng cỡ 48kg, người chắc khỏe mà áp hết lên người, nó nặng mà thích, kiểu cảm giác tiếp xúc chân thật lắm, lúc này e cũng chủ động sáp tới. Trong làn nước em nằm sát vào lòng tui, 4 mắt nhìn nhau đắm đuối r trao nhau những nụ hôn nồng cháy. Như chất chứa nảy h bao nhiêu cảm xúc lúc này e phát tiết ra thiệt nồng nàng.

Từ bồn ra giường vẫn không rời, 2 đứa cuốn lấy nhau.:sprite-77: Lúc nằm trên, lúc nằm dưới, đổi chỗ liên tục. Đến lúc e đan hai chân qua eo Lươn r kéo lại áp sát em. Dính còn hơn keo 502 với đôi môi ấy.

Mới trao đổi chiêu thức khúc trên thôi mà đưa tay xuống thấy ướt nhẹp từ lúc nào :sprite-51: từng tiếng ọc ọc, bẹp bẹp vang vãng trong căn phòng im ắng, thêm một lát thì nghe tiếng nĩ non "Anhhhhhh" kéo dài mà ngọt như kẹo dẻo. Được thế đẩy thuyền (đẩy cái khác ko đc nha mấy ae:sprite-179:) tấn công luôn cặp Cam mỹ của e. E vặn vẹo, ưởng ẹo, 2 chân lúc khép lúc mở. Nhẹ nhàng Lươn hôn từ trên xuống dưới tới gần nhúm lông tơ mới lú rồi xuống tận cửa hang. Đẹp lắm, hai môi ngoài nó múp mà hồng giờ thấy đỏ đỏ hay hay lên. Hạt đậu nhỏ xíu như hạt nho, nước đầu nguồn này mặn nhẹ mà đảm bảo thánh khiết luôn, uống ko sợ đau bụng.

Nói ra thì ngắn nhưng mà thiệt ra nó lâu, em lấy sức trẻ khỏe mà ăn hiếp người già như Lươn. Đôi môi e chúm chím, bé tí mà lúc này quay xuống mút từ cái tê tái kèm theo mấy pha cạ răng nó thốn. Cảm giác như lần đầu tập tành dụ ngy thổi kèn v,kkk. Rồi em cũng không kịp né lúc tui khai hỏa, tính nhắc e r mà phê quá im im luôn hehe, ae đừng như Lươn nha. Bị e mắng á "Anh hư quá à" nghe cũng yêu lắm.

Nằm nghỉ mệt lại e đè ra hôn tiếp rồi ôm ấp, vuốt ve khuôn mặt Lươn, rồi cắn yêu lên người. Nói chung làm gì e làm e đáp lại y như v, đúng chất trang giấy trắng.

Thái độ : Em còn nhỏ ngây thơ lắm nha, còn hay ngại, chưa được dạn (mà dạng r mất cái chất tơ nhĩ?) Hơi tính con nít thích làm nũng, thích yêu thương, nhẹ nhàng tình cảm là tự nhiên mọi thứ lại đâu vào đấy :sprite-40:

Service : KTV học việc nha, ko biết gì rành đâu nhưng mà nó hoang sơ, chân thật chỉ là lamg tình và tận hưởng e thì được.

Chú thích : Chống chỉ định cho team thích kỹ năng nha, chắc còn lâu lắm e mới theo kịp các đàn chị. Nhưng bù lại cho ae thích cảm giác "Cũng là massage mà... nó lạ lắm":sprite-138:. Nhẹ nhàng, tình cảm, từ tốn thôi sẽ nhận lại rất nhiều nha. Giờ ko đi thì sau này e nó rành bài , mọc răng nanh r thì sẽ không còn được cảm giác lạ lẫm này nữa.

Ae làm ơn đọc phần chú ý nha, đọc 2 lần đi rồi ngẫm,kkk. Chứ ko lại trách Lươn, mỗi KTV có cái khác biệt, hiện giờ e có nhiều cái khác biệt lắm, hãy đến khi em chưa bị đồng hóa.

Nghe đâu Lươn khách đầu tiên của e và cũng là người con trai thứ 2 chạm vào "tâm hồn to bự" của e. Cảm ơn Khánh em tặng a món quà to bự,kkk.

Đính kèm

11.9 MB · Lượt xem: 27

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Có lấy bút vẽ bậy gì lên trang giấy k đó trai đẹp ?

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Kết thúc rồi ! Tất cả kết thúc rồi ! Có lẽ nên dừng lại !
"Anh em chơi đi anh chán đi chơi rồi"
Những tiếng kêu của loài TU HÚ ấy vọng đến trên núi nghe rất vang và rõ.
Mấy ai hiểu được tâm tình của người nấu cháo mà bị fail.
Thôi từ nay em theo con đường TU PHẢI ĐẠO đây.
Chính thức xuống núi.
Adidalat!!!

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Ta ko vào địa ngục thì ai vào địa ngục. Thử thách tâm cảnh chốn hồng trần.

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Thôi anh im đi, tôi ko muốn nghe lời giải thích từ anh! Tất cả những gì anh nói chỉ là ngụy biện! Tôi thật sự mất niềm tin vào anh. :sprite-136: :sprite-136: :sprite-136:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
K phải tự nhiên có chữ lươn ở trong tên =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Muốn nếm mật thì phải nằm gai. Câu nói k bao giờ sai đồng zâm ai.
Ý nhầm đồng đạo ( đạo dụ ).

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Thôi thôi,đi thay cái quần....ướt mẹ nó hết rồi nè.Lươn hại Già quá :adore:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Tin a đi, bài report cuối cùng r

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,901
4,683
30 ₿
vô coi hoạt hình :look-down:

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Thôi thôi đừng nói nữa... con thầy vợ bạn gái cơ quan, chỉ 3 từ đó thôi mà e cũng bỏ qua đc là s ? @Vương Ưng Phong cầm thú a ko trách giờ đến e cũng v nữa :cry-2::cry-2:

• Angry
  • Sad
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Anh bày em chạy qua bển với ẻm mà. Chứ em còn chưa kịp tham khảo bài viết với hình ipad nữa mà :sprite-136:

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Tôi lạc quan giữa đám đông
Nhưng khi một mình thì lại không
Cố tỏ ra là mình ổn nhưng sâu bên trong nước mắt là biển rộng
Lắm lúc chỉ muốn có ai đó
Dang tay ôm lấy tôi vào lòng
Cho tiếng cười trong mắt được vang vọng cô đơn một lần rồi khỏi những khoảng trống
:sprite-57::sprite-57:

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Garryyau

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Em theo chế độ chung tình. Chỉ mong tìm được 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng thôi. Anh đừng nghĩ xấu cho em. :sprite-40:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau