Q.10 129 ozawa tuyệt cú mèo

Lượt xem: 1,821

Aladu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/7/23
Chủ đề
2
16
9
Lầu xanh
0 ₿
Dạo này hay mưa gió về đêm, lạnh lẽo ku đơn,nhớ bé 129 làm ng nó nóng hẳn lên xách ku chạy ngay qua Ozawa.

Tới nơi cũng thấy 1 vài khách đang nằm chờ trong phòng thư giãn, chắc mới đi xong, nhìn mấy khứa vui vẻ nc cười khà khà, tui thấy chắc mấy khứa mới dc cho leo đỉnh đu đỉnh j đó rồi hahaha... Theo chân phục vụ vô thang máy, đứng chung với a phục vụ xăm kín tay thấy tự nhiên mình cũng oai oai theo sao đó kkkk thang máy hơi nhỏ nên k gian khá là im lặng.
Vô phòng thấy bé đã đứng chờ sẵn trước cửa, hơi giật mình 1 xíu, nhìn bé đúng kiểu mi nhon á mấy ông, gọn gàng, tóc dài tới đít nữa chứ, face khá xinh .Phòng rộng rãi, xông khô xông ướt đầy đủ, bồn tắm to đùng,sạch sẽ đẹp đẽ ok, ko có tủ đựng quần áo đành phải treo 1 góc tạm chấp nhận. Thay đồ vô xông hơi xong thì bé cũng lấy khăn lau mồ hôi cho tui, dc cái xông hơi lên hơi nóng nhanh vcl ngồi xíu phê lắm, ngồi nghỉ uống nc nói chuyện với bé 1 xíu r bé kêu tui vô bồn tắm. Gội đầu, chà lưng, chà trym đồ các kiểu. Rồi bắt đầu ôm hun tui, đi đường lưỡi từ cổ xuống ngực. Bé này dú ko to lắm nha, bóp mềm mềm thích vãi, bj nhẹ nhàng tình cảm, k cấn răng nha. Tui out xong 1 cái trong bồn, cũng hơi tê tê, thì e dắt tui lên giường để ms khỏe. Tui là tui mong chờ phần này nhất, lý do tui book e là đây, bé này mông phải nói là to chắc tròn trịa nhìn phê lắm, đi nuru mà đưa về thế 69 phải nói nhìn mông thấy chym nữa chà chảy nước miếng, như cảnh mà treo miếng thịt trước mõm cứ tới rồi lui muốn cạp cạp nó chảy nước miếng mlem mlem nha, K uổng công tui đi tham khảo ý kiến anh em trong ***, kkkk.Túm lại tui cũng ra dc 2 cái thôi, k nổi cái thứ 3. Nhiu đó thôi là quá phê pha roài...dc cái e chủ động lắm tạo mình cảm giác e nhiệt tình muốn làm cho mình ra, mà đuối thật sự thôi nằm ôm e dưỡng sức.
Nói chung là ông nào thích trải nghiệm gu minhon mông to, thì đi bé này ok đó. CTổng hết 1tr1 tiền tip = vé... vé tui dc giảm còn 400.Kết thúc 1 ngày phê pha trong đêm mưa.

Tao Hoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/6/23
Chủ đề
0
20
9
quan Tan Binh
0 ₿
xem ra bac cung Thuong den do hen ,,vay ket hop di neu co chuan bi di alo tui Thap tung ,,

• Like
Điểm cảm xúc: Aladu

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿
Mừng bác sung sướng bên bé 129. Còn nhiều bé khác bác cứ trải nghiệm từng bé 1 biết đâu tìm được chân ái

• Like
Điểm cảm xúc: Aladu

phongxam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/10/23
Chủ đề
0
2
2
Hà Nội
0 ₿