Q.10 Lý do 08 trở thành top seller của Ozawa và là chân ái của nhiều ae

Lượt xem: 1,387

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đánh giá sơ lược (có hình đính kèm)

KTV: 08, tuổi 9x, giọng miền nam

Face: dễ thương, dễ gần, dễ mến (8d)

V1: hệ cam nhưng là cam lai tạo, khá to, tầm > 90, tròn, ti nhỏ (do đã qua thẩm mỹ nên có form tròn chuẩn khá đẹp) (8d)

V2: chút chút lipid, có da thịt ôm khá sướng chứ gu mình không thích quá bé (8d)

V3: săn chắc, bóp sướng (9d)

V4: sạch sẽ, thơm to, không biết có chỉnh sửa không nhưng khá đẹp (9d)

Thái độ: quá là nhiệt tình, vui vẻ, mới gặp mà đã ôm tới tấp, nựng mình các kiểu, luôn luôn hỏi thăm mình có chỗ nào không thích thì nói bé

Massage khoẻ: 9/10 (đủ bài, bé có thể bẻ khớp, vặn người cho mấy bác thích bẻ xương, nói chung đi xong là khoẻ khoắn hẳn ra)

Massage mệt: 10/10 (đủ service bao gồm: hj, bj, cia, 69, kiss, nuru, trườn thái)...đặc biệt bé có màn Nuru trong bồn quá phê, đi massage khá nhiều nhưng lần đầu được tận hưởng kiểu massage Nuru này (chi tiết mình sẽ kể phía sau)

Điểm cộng của bé là những service ngoài lề mà nhiều bé khác không có ví dụ: rửa mặt bằng sữa rửa mặt, massage mặt, massage đầu, đắp mặt nạ, cạo râu, cắt móng tay, dũa móng...ra khỏi phòng mà cứ tưởng mới đi cắt tóc gội đầu xong :2onion18:
Tổng thiệt hại: 1100k

Đánh giá chi tiết:
Nhắn cho cơ sở khá trễ tầm gần 11h đêm, mà còn là tối thứ 7 nên khá kẹt tour, lúc đầu có khách book bé nên admin báo 12h15 mới xong, ai ngờ đâu 5p sau, admin nhắn lại khách đó bận đột xuất nên 08 lại trống...quá là hên, vì thấy nhiều bác review khá tốt 08 nên cũng muốn thử thế nào.
Đến nơi thì chỉ cần đợi 5p là có phòng, điểm cộng của cơ sở đó là có cộng thêm 5p trên bill khi book phòng nên không bị ăn bớt thời gian. Mặc dù cơ sở có lâu nhưng cscv thì cũng còn khá ok, sạch sẽ.
Lúc nào ở đây khi khách lên phòng là KTV đều đứng trong phòng đợi sẵn (chắc không hợp đổi cho lẹ...haha)
Phòng óc thì sạch sẽ, đủ phòng xông hơi chỉ tiếc là không có bồn tiểu, muốn đi toilet phải ra ngoài, và ghế sofa thì ngồi được có 1 người nên nhiều khi muốn ngồi với bé thì chỉ còn cách bé ngồi lên người mình luôn, tiện thể bú bình sớm :2onion2:

Vừa vào đóng cửa lại là bé chào hỏi ríu rít, ngồi lên người mình, hôn hít như người yêu, sau đó hỏi mình có xông hơi không...mình thì không xông hơi vì sg dạo này nóng quá rồi, thế là cả 2 ngồi hỏi thăm nhau chút, bé ngồi lên người mình chút xong cởi yếm cho mình khám phá V1 luôn chớ, nhanh thiệt...
Sau đó cả 2 vô bồn tắm, tắm táp sạch sẽ chút rồi bé rửa mặt cho mình (mình đi nhiều hiếp bé nào kỹ như 08), sau đó bé bắt đầu bj, hj trong bồn. Bình thường mình khó ra trong bồn vì mình không thích ướt lắm, nhưng đợt này mình out trong bồn lần 1 vì kĩ thuật Nuru tuyệt đỉnh...mình ngồi dựa vào bồn, bé thì lấy loz cạ vào thằng ciu trong tư thế ngồi chồm hổm, kết hợp với tay và khe đít...cảm giác không khác j đang được ấy ấy, cứ tưởng con ciu nằm trong loz cơ á, bé nhấp nhấp liên tục và cháo lưỡi đê mê, cái này là mình out trong tay bé chứ không phải bj mà ra đâu các bác, phê còn hơi buscu nữaaaa

Xong xuôi lên giường nằm, bé massage khoẻ quá ư là đã, trước khi massage khoẻ thì bé hỏi mình có muốn cạo râu, đắp mặt nạ không, mình ok luôn, cảm giác như đang đi spa. Nói chung massage khoẻ bé làm tốt.

Massage khoẻ xong thì đến phần trườn thái, do có cặp zú ngon lành nên trườn thái cũng bao phê, bé lại làm lại bài nuru như trong bồn, mình phải kiu bé 69, chứ kiểu này lại out như nãy, V4 thơm tho, nước nổi kha khá, vừa ăn hàu vừa được buscu, lần này bé rên la quá to mỗi khi mình chọt tay vào, chưa kể bé còn giật giật cái loz như kiểu quá sướng...làm mình phê quá out trong miệng bé. Xong xuôi cả 2 đi tắm lại, còn dư chút thời gian bé ngồi dũa móng tay cho mình và tâm sự chuyện nghề...trước khi ra về bé còn hôn một cái tình cảm tạm biệt. Kết thúc một buổi tối massage tuyệt vời và mình đã hiểu vì sao bé là top seller của cơ sở. Tuy không xinh xắn trẻ trung như các bé 2k nhưng tay nghề là thứ khiến nhiều anh em không thể quên được bé đâu. Xứng đáng đến từng xu bỏ ra. Nhiều bé xinh nhưng làm khá chán, mình đi cũng nhiều nên có kinh nghiệm sương sương.

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 310
    1.2 MB · Lượt xem: 308
    594.9 KB · Lượt xem: 309

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
uầy đồng dâm , thấy bé đáng tiền thật đặc biệt quả vòng 1 xôi thịt bữa đi tip bé thêm hẳn 500 vì phục vụ đỉnh của job

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Skill đỉnh của chóp thế này thì mấy e 2k có mà...:3onion29:

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
160
350
0 ₿
Mừng bác tê chuym cùng bé 08 thay mặt cơ sở và ktv 08 cảm ơn a trai bài rivew khá ok đầy đủ chắc kiểu này bác bỏ bé 59 chuyển qua 08 luôn rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Chiều nắng

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Biết t khoái 59 luôn hả…admin để ý dữ. Nói chứ 59 vẫn là chân ái chưa thay thế được đâu nhá, thấy dạo này bé đông khách hẳn :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Quận 10

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
302
199
Ho Chi Minh
0 ₿