Q.10 Bé 21 Ozawa cho anh một đêm ngon giấc

Lượt xem: 907

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đánh giá tổng quan (có hình đính kèm)

KTV: 21, tuổi 2k2, giọng đặc miền tây (số khá mới trong tiệm nhưng chắc người quen của nhiều bác kakaka):3onion29:

Face: Hình thì xinh, ở ngoài giảm đi 20% vì hình có bóp mặt chứ bé ở ngoài mặt mũm mĩm hơn đối với mình tạm ổn (7,5d)

V1: real, bóp vừa tay và cực mềm, cũng gọi là khá to 88cm (nhưng bé hơi nhạy cảm phần ti, bú mút chưa được thoải mái lắm) (8d):9onion26:

V2: hơi lipid, không hợp gu bác nào thích eo thon (7d)

V3: mềm, ổn (8d)

V4: có chút lông, nhét được 2 ngón thoái mái (bù lại V1 nhạy cảm thì V4 bé cho tẹt ga) (9d):9onion3:

Tổng thể body thì bé dáng chuppy, mặc dù làm masage vận động nhiều nhưng cơ thể rất mềm, da vẻ mịn màng, mướt (hình thông số mình có đính kèm)

Thái độ: bé này cho bác nào thích các em nói nhiều, tự kiếm chuyện để kể, không sợ buồn, cởi mở và phong cách nói chuyện cũng dâm dâm

Massage khoẻ: 7d, phần này bé hơi yếu, không biết có phải đêm khuya bé mệt hay sao...massage các bước cơ bản, có trườn đá nóng, nhưng với mình chưa đủ khoẻ lắm (lễ tân có tư vấn bé yếu phần này trước khi gặp rồi)

Massage mệt: 8,5d đủ bài (hj, bj, 69, nuru, cia, kiss, trườn thái), phần này bé làm khá tốt, do có cặp véo mềm nên đi thái rất phê, chịu khó làm hơn phần khoẻ, có rên nghe cũng kích thích và sẵn sàng mút sạch mọi thứ của ae đến khô héo. Nói chung bé này phù hợp cho anh em mới đi muốn trải nghiệm nhẹ nhàng thư giãn sau 1 ngày mệt mỏi cần người tám chuyện

Đánh giá chi tiết:

Do đi đêm tầm gần 12h đêm mà tối thứ 6 nên tiệm kẹt phà chỉ còn 2 số mà còn là số mới, gặp thêm bác tư vấn nay nhiệt tình hơn mọi khi, cứ bảo mình thử đi bé 21 này, nên thôi cũng chuột bạch cho các bác vì chưa thấy nhiều review về bé, một phần nhìn hình cũng khá xinh

Tới nơi chờ cũng gần 10p mới có phòng, bé cũng vừa mới xong tua (kinh nghiệm lần sau mình k đi lúc kẹt phà và bé mới xong tua nữa, vì ngồi chờ cũng đã bấm bill tính giờ và bé cũng mới xong tua nên tối cũng ngại tắm lâu và không đủ năng lượng phục vụ hết mình)

Vô phòng thì gặp 1 bé tướng chuppy, buối tóc, mặt trẻ, hỏi em nhiêu tuổi thì bé nói 18 (bộ ai chê ẻm già hay sao mà khai mình 18 thế).... ngồi nghỉ tám chuyện chút thì bé dắt mình vô bồn tắm, bé tắm khá kĩ, được cái bé cái chai vệ sinh vùng kín riêng chứ không xài xà bông của tiệm, nên khá ưng phần này, chai này làm the mát con ciu dễ sợ, tắm sạch sẽ xong bé bj trong bồn cũng khá phê, tiếc là k có phần nuru trong bồn, được lúc thì mình bảo bé lên giường nằm cho thoải mái với bé tắm cũng mấy bận hôm nay rồi...bé này được cái cẩn thận diều khách bước ra khỏi bồn rất kĩ vì sợ khách té, luôn luôn dặn mình để bé dắt ra chứ không sợ mình té.

Lên giường thì mình tranh thủ bú mút V1, chỗ này bé hơi nhạy cảm, bé bảo có khách cắn ti nên còn hơi rát, bảo mình bú nhẹ nhẹ, xong thì mình bảo bé 69...bé BJ rất nhiệt tình cộng thêm rên rất đã, nước nôi V4 cũng ổn, được lúc thì mình out, nhưng mà cái đầu CIA hơi nhanh, bé bảo sợ mút sạch lát cái thứ 2 không còn j để mút nên để dành cho cái sau :cuteonion4:

Xong rồi bé súc miệng rửa lại, mình cũng súc miệng sau khi ăn hàu =))....

Tiếp đến phần massage khoẻ thì bé bóp tay mình xong lấy tay mình để vô vú bé, bé bảo vậy mới đóng thế...về phần massage khoẻ thì hơi yếu nên mình không đi sâu, massage được tầm 15p thì bé nằm xuống ôm mình tâm sự kể chuyện đủ thứ...nghe bé kể mà mình thiêu thiêu ngủ luôn

Gần hết giờ thì bé lên trườn thái, bú liếm khá phê nha ae, bù lại massage khoẻ, bé nuru cạ loz vào ciu cũng rất tốt, thân nhiệt bé lúc nào cũng mát lạnh luôn, xong rồi mình hôn bé tay bé thì sục cho mình, còn tay mình thì móc khí thế, V4 bé khá ok, bình thường mình móc cũng nhẹ nhàng mà gặp V4 của bé mình móc cũng khá bạo mà không thấy bé than đau hay j (kiểu này chắc bé đi ịt cũng thường xuyên lắm =)) khi gần ra bé bay vào mút triệt để, còn bảo nãy hên mà chưa mút sạch, mà giờ còn ra có chút xí...cuối ngày hết đạn hay sao trờiiii...mình hỏi bé lần cuối ịt là khi nào thì bé bảo 2 tuần trước kaka, không biết có phải thật không nhiều khi tối về ngày nào cũng ịt với anh nào...xong xuôi bé vào tắm kì lưng lau người cho mình rất chu đáo

Kết luận: khá hài lòng, đi xong về mình ngủ rất ngon, phù hợp cho bác nào mới đi sợ gặp mấy bé dồn dập hiếp dâm mấy bác.

Thiệt hại: 1tr1 (vé vô cực)

Ps: Qua tuần mình sẽ ráng đi 1 khá số khá hot trong này, bữa giờ chưa book được, các bác đón chờ nhé, tính đi trải nghiệm vé 2 ktv nhưng chưa tìm được bé nào kết hợp, bé ruột của mình thì dạo này bơ mình rồi huhu, chắc review ẻm bữa xong, giờ đông khách quên luôn mình, mà bé ruột thì mình thích riêng tư hơn chứ đi với 1 số khác mà nằm ôm hun ẻm không thì bé kia nhìn ngại chết...:cuteonion50:

Đính kèm

61.1 KB · Lượt xem: 159
    74.8 KB · Lượt xem: 159
    77.3 KB · Lượt xem: 157

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Bác tưởng tượng ghê quá, chắc bé bị địt nhiều nên V4 thoải mái, chắc V1 bé bị chó cắn nên ngại bú ti :3onion29:

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
160
350
0 ₿
Mừng bác ngon chuym cùng bé thay mặt cơ sở và bé cảm ơn a trai hẹn a trai ngày gần nhất luôn ạ