Q.7 15 Windy2 ngoan hiền dâm đảng chỉ có thể là em

Lượt xem: 903

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Bữa thấy bác @MrxXx review có bé nào còn zin nên hóng chạy thẳng qua luôn bên windy q7 để hóng , đúng là gái còn zin hỏi thì bé đang làm khách mất , buồn luôn ngó qua thấy bé 15 còn trống , em này bữa có đọc lướt qua thấy service ok đấy , thôi kêu bé này cho anh rồi mình lên phòng
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
bé nhìn thì hiền ngoan
3 vòng ổn áp
v1 tròn mềm real
v2 ôm vừa tay
v3 căng đét
v4 gọn gàng sạch đẹp

Ta nói đây là ấn tượng ban đầu thôi , ai biết là em nó dâm ngầm đâu , lúc đầu vô em vẫn còn e thẹn đáng yêu lắm , ta nói chứ lột được bộ đồ của em thì thiếu điều em hiếp luôn mình

Qua tới bồn thì em vừa đè mình ra hôn xong gội đầu mà làm tư thế đưa thẳng mặt mình ụp vào 2 trái cam bé rồi em vừa gội massage đầu vừa đung đưa víu , ghét quá em gặm luôn , em thì cứ rên rồi nhột em , anh hư quá à , chứ không phải do em đưa cam mời anh ăn hả

Tiếp theo anh lấy xà bông xoa người rồi nghịch ti , xoa hết người em vừa té nước vừa nghịch ti , liếm , mút như em thèm lắm rồi, cái kiểu hứng mà phải nhịn đến lúc xả nó bung ra ấy các bác , em nó lick ty xong rồi hôn khắp người rồi dừng lại ở bé ciu mà mút rồi chơi luôn màn trườn thái kết hợp chiếc lưỡi và quả cam mềm ta nói cặp bài trùng
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
xong em cho thêm ít dầu rồi trườn bướm , em vừa trườn vừa ôm cổ mình mà rên , ta nói tiếng rên kèm theo vài câu khẩu dâm , anh ơi em hứng quá , sướng anh ơi , nó phê mà rùng cả mình

kết thúc màn tắm bồn bằng tuyệt kĩ bú của em , từ đầu ,thân hay bi đều được em chăm sóc đặc biệt và siêu kĩ chừng nào chưa ra là em chưa tha , ta nói bú mà chỉ biết rên vì sướng , vừa bú em vừa nhìn mình bằng ánh mắt trìu mến mình chịu thua bắn luôn vì nhìn em damdang quá

Ra giường thì khỏi bàn rồi massage mình kêu chỗ nào em dạ thưa rồi làm theo , ngoan như cún mình yêu cầu em làm thêm phần đầu vì dạo này mình hay nhức đầu , em làm ổn, ấn đúng huyệt , đỡ đau đầu hẳn
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Quay trở lại tiếp phần mệt , em bò lùi lại cầm bàn chân mình lên mà mút , người mình tê rần lên, vừa thở dốc vừa nhìn em mút từng ngón chân chuyển lên chân rồi đùi , tiếp đến bẹn người nhột không thể tả , em tiếp tục banh chân mình ra rồi làm luôn màn wc nó đã nói không nên lời luôn , lưỡi em chạm vào chỗ nào mình cũng nhột thằng em nãy vừa ra èo uột giờ đã cứng ngắc như đá , em nhìn thấy vậy liếm môi 1 cái như em vừa được thưởng thức 1 món ăn ngon liếm đầu ciu 1 cái rồi ngoạm lấy bé ciu em ăn từ tốn nhẹ nhàng mà không hiểu sao mình muốn bắt đến thế ,em cầm 1 tay mình để vào trái cam của ẻm nhả bé ciu ra hun cái chụt rồi cúi xuống hấp diêm thằng em mình tiếp lần này thì anh chịu thua em rồi mình bắn thẳng vào miệng em , em lau rồi nói với mình nay ra nhiều thế anh , rồi cười cười , mình rùng cả mình vì mình đi cũng nhiều rồi mà chưa thấy em nào dâm như em này lại được cái service khỏe cũng tốt mà mệt cũng tốt nốt, ra về em vừa ôm tay dắt mình xuống vừa ghẹo ghẹo thằng em, mình ngượng đỏ cả mặt , em hư quá
:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):
Nay mình đi lấy code camapro nên vé còn 599k
tip theo cơ sở quy định + thêm gói bánh cho em ăn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
lần sau làm quả sup 2 bé 11-15 đi bác :2onion2:

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
22
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Tui sau 4 lần massage trong vòng 3 tháng may là trúng 5 phân vàng đã cạn ngân lượng vì lương tui dưới 10 chai phải chi tiêu và để dành cho mục đích khác,ông bà già thì ko giàu và rất phong kiến có cái nhìn không tốt về bộ môn này,tui toàn phải nói dối để đi lén hi hi,chắc phải kiếm máy bay tài trợ rồi lấy xèng đó nuôi mấy em massage ha ha

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and Massage Windy 2

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
suy nghĩ của bác thật vi diệu