18 dâm nữ Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,908

Reaction score
203
Sẳn kèo tiếp mấy ông anh bên quán Dê Tên Lửa cũng tranh thủ tạc ngang qua bên Dubai bình tân ăn tráng miệng ít bưởi rồi mới về . Lúc đến khoảng gần 11h đêm mà thấy cũng khá đông xe k bik của các anh em hay của nhân viên @@ .
Được tư vấn và lấy mã giảm giá lướt qua 1 lượt trên ipad rất là khó chọn hỏi lễ tân thì cứ bào a thích gu bé nào chọn bé đó đi anh . Nghe mà ứa ah ....vậy thôi chọn đại bé 18 trăng tròn đi .
Lên xong hơi xã bớt ít bia , phòng xong hơi ào ào không muốn tỉnh cũng phải tỉnh hẳn luôn vậy .
Vừa vào là ập vào mắt cô tấm mặc yếm thuộc dạng chân dài nha các bác :
-V1 8 điểm săn chắc
-V2 8 điểm luôn rất cân đối
-V3 9 điểm chắc chắn là có đi tập
Mát khoẻ : chắc tay bác nào muốn khoẻ thì gặp bé cũng ok
Mát mệt : đang khoẻ người lim dim thì bé khìu khìu là hiểu ngay ý của bé . Ok triển đi em . Hôn nhẹ từ cổ rồi lần lần xuống đến bụng , tới ngã 3 đường cái ngưng lại ah . Ra là em mới dạo đầu thôi , e bắt đầu trút bỏ xiêm y lộ rõ cặp nhũ hoa tuyệt vời . Hàng thật vẫn rất săn chắc đầu ti bé xinh . Ây khoang đã e ơi cho a khám phá trước . Chụp ngay bình sữa hôn nhẹ nhẹ lấy cảm giác trước đã . Tay trái bợ 1 bên tay phải đưa xuống dưới xoa đều cho có chất xúc tác dể đưa vào . Mòm thì bây giờ k còn nhẹ nhẹ nữa mà ngậm lun cái bình mà bú cho đã thèm . Được chút xíu là thôi từ con bướm xuân thành con bướm mắc mưa . Càng xoa bé nó rên cứ ư ử mà bé cung có vừa gì . Miệng thì rên chứ tay thì cũng nằm trong quần mình chứ hiền gì . Nứng thứ điều tới nái rồi thôi khỏi mx thái thủng gì hết em thịt anh lun đi . Vừa dứt lời là bé đẩy ngã xuống liền , hôm từ mặt xuống đến bẹn ,chắc lạ nên chưa được hôn môi B23 . Em cungz chưa chiệu đánh thẳng bộ chỉ huy mà cứ vờn vờn rê lưỡi vòng vòng rồi đá bi , ngậm bị cứ tưởng em nút lun bi . Tay thì gãy nhẹ nhẹ từ bẹ sườn xuóng đùi . Má chơi gì mà ác , cái cảm giác chỉ mún đè ngửa em nó ra phạch lun ấy . Cạ zú vô súng chắc đam mê của bé . Rồi sau bao lâu mong chờ em nó cũng bắt đầu công việc k nhờn nhờn với thằng nhỏ nữa . Liếm như cây cà rem của nhà em để lại hay sao đó , vừa liếm vừa kết hợp bj , cai lưỡi em cuốn đến đâu là da gà sau ót nổi đến đó . Má cái luõi gì mà ghê thật . Em này mà tui dớt về nhà chắc tháng phập hết 31 ngày . Gồng căng cơ đít để chống cự với bé nó chứ chẳng vừa . Anh ơi quỳ gối đi anh ...wtf dụ gì đây . Ok em thik thì chiều , đệch cụ em nó kéo súng ra sau bj má ơi . Kiểu thường muốn chết rồi qua kiểu này thì thú thật là xác định out chứ gồng quá thành ra quả boom chắc trốn về luôn . Cảm giác đang căng cứng caia em kéo về phía sau rồi vừa đá bi vừa bj chiệu éo nổi . 1p30s xin phép buông súng đầu hàng theo kiểu vắt sửa bò mà vắt cạn kiệt k sót 1 giọt .
Lần đầu tiên đi mx thái mà bỏ lun khỏi mx thái cungz khiến con trym rạo rực . Lần sau e kiu đi tắm với em đi em còn nhiều tuyệt chiêu mà thôi chắc xin đầu hàng sớm nhiu đây là chịu k siết rồi .
Tổng thiệt hại về người và của :
- Về của hết 4 xị vé tip e hẳn 7 xị
-Về người thì khoảng mấy triệu tinh binh với một mớ calo
P/s thêm là quán dê Tên Lửa cũng ngon đáo để đặc biệt món nướng mắm nhỉ nha các bác B05

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé Thái là chỉ được ra 1 lần thôi thôi hả mọi người
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ae chủ nhật
  • F Fknoiztapsu:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, trên nguyên lý là đc bác, 2 bên đồng ý và ko có sự chế tài của cs thì ok
  • MrxXx MrxXx:
    Fknoiztapsu nói:
    Ai giải đáp giúp với :( đi vé thái là chỉ được ra 1 lần đúng không ạ , có thể thương lượng với KTV ra lần 2 hông ?
    tùy chỗ quy định nha bác, thường là vé thái sẽ out 1 lần, còn muốn nhiều lần sẽ có những vé khác, như onsen 2
  • MrxXx MrxXx:
    hoặc những vé bắn tự do
  • F Fknoiztapsu:
    Cám ơn ạ
  • robotbua robotbua:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
  • MrxXx MrxXx:
    robotbua nói:
    Trc có thái 2 lần nữa mà giờ ko thấy nữa, chắc mấy bác khỏe quá r B04có mình e vẫn ysl 1 shot là chết queo r,kkk
    1 shot 30p mấy ẻm chết luôn haha
  • robotbua robotbua:
    1p30s thì có, quê muốn chết à yociexp15
  • F Fknoiztapsu:
    Đi vé onsen mà mới tắm bồn đã out thì có được phục vụ tiếp không nhỉ
  • F Fknoiztapsu:
    Với lại đi Thái ,Onsen có được hôn môi không nhỉ
  • robotbua robotbua:
    @Fknoiztapsu, giải đáp bác trong box r đó
  • F Fknoiztapsu:
    À e thấy rồi, cám ơn ad nha
  • robotbua robotbua:
    Thứ high yociexp72yociexp72
  • nhimxu nhimxu:
    hello ae t2 năng động nhé
  • C crazyridder:
    onsen va onsen 2 Sự khác biệt ở đâu?
  • nhimxu nhimxu:
    x2 sung sướng
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Masa này khúc nào v mn
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    có trong các box đó bác
  • C crazyridder:
    CODE sử dụng thế nào?
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn

Sekiro

Bé Thích Massage
    Reaction score
    12
    Chúc mừng bác nhé, lâu lâu cảm nhận ms ở SG

Doggy 96

Well
    Reaction score
    210
    Vừa đi em 09 mấy hôm nay lại ra em 18 con số đầy ấn tượng ngày trước hay đi

Tài 69

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    65
    Cả 2 quán đều ăn rồi bên nào cũng hảo hảo

Osana

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    64
    Ăn dê rồi vào dê sói sả luôn bác

Kady black

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    53
    Cungz thik mấy e dâm dâm chủ động thế này chứ vào mà im ru như khúc củi chán chết

Kinat

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    89
    Chắc cungz phải như bác làm vài món dê lấy sức vào mà chiến

Sports

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    39
    Bác có bị chà v4 vô mặt k vậy kkk