Tân Bình 18 savi 1 đêm say

Lượt xem: 1,171

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
sau tin nhắn của thằng bạn, tui có mặt tại quán nhậu như một điều hiển nhiên số là nó thách độ trận banh với tui và thua sml do liver của nó đột ngột bán độ kkkk , chung độ 1 chầu nhậu làm nó có vẻ cay cú , nó uống quá trời , biết là nó trả tiền nhưng uống hơi quá đà , hậu quả là nó ném xe tại quán mà đi taxi về, tui thì còn chút tỉnh táo mà chạy xe tà tà về nhà , nhưng trên đường về tắp vô savi xả cồn bớt ra ngoài kkkk
con xe chở tui tà tà đến savi , vào quầy cũng thủ túc nhanh gọn rồi lên phòng xông cho nhẹ bớt người , ngồi phê thiệt . Vừa ra ngoài là bé bước vào với khuôn mặt đẹp có nét dâm ngầm kèm giọng nói ngọt ngào , em lau mồ hôi rồi pha nước cho tui vào tắm. Em tắm rất kỹ cho tui và thằng em , ko quên sờ mó nó làm nó thức dậy chào cờ , một lúc tắm xong em cũng lau người cho tui và mời lên giường
Nay tui cũng hơi mệt trong người vì uống nhìu quá , nên lúc đấm chỉ nằm im hưởng thụ , bé làm khá bài bản nên tui cũng khá hài lòng phần này
Rồi thoáng chút yên lặng, em thoa dầu rồi trườn trên người tui và đường lưỡi của em bắt đầu làm tui và thằng em trỗi dậy , khó mà nằm yên đc nữa , em hiểu ý kêu tui lật người lại , lật lại thì đến lượt tui rồi, tung chiêu khám phá khắp người em , tranh thủ từng khoảng trống , em cũng phát ra âm thanh jav kích thích khi tui mò mẫn cơ thể em , cả 2 cơ thể cuốn lấy nhau rồi kết thúc tại thiên đường 69 sung sướng
sơ bộ em 18
mặt xinh và dâm
V1 cam mỹ
V2 có lipid
V3 căng tròn
V4 nước nôi lai láng
vé 800 code còn 600 , tip 800 , pvụ 50