Bình Tân 1g sáng ghé xuân thì ^^

Lượt xem: 1,445

boss súp thưởng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/9/23
Chủ đề
1
1
2
bình tân
0 ₿
Chào mọi người! Mình số cũng hơi ngại ghé massga nên cũng lên mạng tìm hiểu trước khi đi, thì nay có thấy gần nhà cơ sở xuân thì, nói chung là mình đã tìm hiểu kĩ rồi mới quyết định đi. Lúc đầu thì cũng rén lắm, nhưng mình quyết định quất luôn gói nugu 2 ( được bú ra 2 lần) vé 900 tips 900. Nằm chờ hơi lâu xíu nhưng bù lại lúc bé ktv bước vào cảm giác không uổng công chờ tí nào,
review sơ thì bé số 09 sinh năm 203 nhìn cũng xinh xắn dễ thương ẻm mặc nguyên set đồ cổ trang nhìn rất ngọt nước. Mà nói chuyện hợp gu lắm, rất duyên, biết tạo không khí cho mình nên cũng đỡ ngại. Vé thì có nằm lên phao massge nhưng vì khuya rồi nên mình kêu bé làm trên giường cho mình, lúc đầu là đấm lưng đấm chân cho, mà đấm rất lực! đã, vừa đấm vừa ngồi lên người nên mình cảm giác hết được bờ mông của ẻm, phê cực. Chỉ biết nằm tận hưởng thôi, zong ròii bé bắt đầu xoa đầu ngực khắp người cho mình, xừa xoa vừa hun từ trên xuống dưới, làm thẳng nhỏ mình không chịu nằm yên. Không nhịn được nên mình đè ẻm ra 69 luôn, vừa làm vừa nắn ngực bé. Ngực không to nhưng ti rất đẹp, bướm nhiều nước bú rất thích. Sờ đã cái tay thật chứ. Bé bú liên tục cho mình luôn ấy, kinh nghiệm thì k hẳn là nhiều nhưng làm rất nhiệt tình, đá lưỡi từ trên xuống dưới cho thằng nhỏ mình. Mới được xíu mình đã bắn ra rồi, xong 2 ae nằm tâm sự xíu mà mình lại bắt đầu không kiềm được. Vì ngực ẻm cứ nhô lên nhìn rất muốn nắn, nắn xong thì mình bú ti cho ẻm rồi lại đè ẻm ra cho bú tiếp nữa, cứ liên tục thế rất sảng khoái luôn. Làm mình không chịu nổi nữa mà phải bắn tiếp lần 2, cảm giác đúng chìm trong dục vọng mình muốn!!!
em ktv ngọt nước thiệt sự! gu mình mũm mũm có thịt nên rất thích nhé, mông tròn mềm, ngực đẹp, bướm nhiều nước bú rất đã, chắc chắn lần sau sẽ ghé tiếp.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xuân Thì là nơi đáng để vui chơi 15 năm nay đoạn Nguyễn Thị Tú rồi.
Thời đó ở đây là vip nhất. Hơn HOÀNG QUÂN,HẢI YẾN.SAO VIỆT.