Bình Tân Ngọc huyền

Lượt xem: 2,298

Cao Tặn

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/2/22
Chủ đề
12
45
17
0 ₿
Cho mình hỏi ai đi massage ngọc huyền khu tên lửa bình tân rồi cho xin ý kiên với

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Ngoài đó có mấy cơ sở ở diễn đàn, có hình các bé Bro tìm hay hơn. Ae trên này đa phần cũng toàn đi các cơ sở trên này...

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Các cs của Ngọc Huyền(tên lửa,ds3 kdc Vĩnh Lộc) đều là massage khỏe thuần chay.
Trừ cs Ngọc Huyền trong hẻm Tỉnh Lộ 10 là làm mệt
Nhưng giá khỏe hơi cao 300k/60p không vuốt quá bẹn. Đã trải nghiệm tất cả các cs Ngọc Huyền và ko có hẹn ngày gặp lại

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Cao Tặn and Đi Tàn Tàn

Cao Tặn

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/2/22
Chủ đề
12
45
17
0 ₿
Thế Pac đi mệt chưa?cho y kiến

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Đồng quan điểm bác Lực.
Cs khoẻ: làm tạm được 6/10 nhưng có kỹ thuật viên cũng chịu vuốt cao
Cs mệt: theo đánh giá em cơ sở vật chất hơi chật, ộp ẹp. Không đáng trải nghiệm
==> nếu muốn khoẻ thì ghé Quỳnh Như hay Như Quỳnh gì đó, cũng gần đó
==> nếu mệt thì qua Dubai đi cho ngon lành

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mỗi dịch vụ sẽ có tệp khách riêng. Nhưng mình ăn chay không dc nên đành chịu. Còn ăn mặn thì phải đồ ngon lành,đa dạng.....kkkk

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Tôi từng đi Như Quynhf rồi, vài lần năm ngoái, cũng có kỷ niệm. Quán này có nhiều chi nhánh, có chi nhánh làm mệt, bên Tên Lửa thì làm khoẻ. Đây là nơi đầu tiên quán thuần khoẻ mà đc Hj, do bữa đó quán đông nên có điều chi nhánh khác đến, hôm đó Hj thì lạ thôi chứ nhân viên cũng cỡ 3x tuổi, ko cảm xúc lắm. Còn làm khoẻ thì dành cho bác nào mới làm khoẻ lần đầu thôi, còn đi nhiều nơi rồi thì bình thường. Nhân viên thì đa dạng, có bé cực kỳ dễ thương, mặc váy ngắn nên đi lưng là thấy quần chip fake (quần liền váy), có bé thì gợi ý tip (ko trẻ mấy, kỹ năng bình thường mà gợi ý tip 500k,). Vé thì tầm 2-300k, tip thì cũng khoảng đó, tuỳ tâm trạng. Khuyên bác nếu mới đi khoẻ thì đi cũng đc, còn ko thì ghé cách đó mấy căn có quán Như Quỳnh, cùng giá đó mà nhân viên ok hơn, còn ktv gu như nào thì nói quản lý, tôi tả mà toàn book đc em đúng gu, xinh xắn, nhỏ nhắn, ngoài 2k. Nếu đi Như Quỳnh lần đầu nên bảo làm nhẹ nhàng, các em người nhỏ mà lực dã man, có lúc sướng, có lúc đau thốn do tôi bảo làm mạnh =))