Q.9 2 cái tê tái cùng 22

Lượt xem: 939

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
45
22
0 ₿
tôi và em là 2 con người xa lạ trước đây , nhưng chỉ sau 1 buổi gặp gỡ thư giãn dường như lòng tui đã có 1 chút động lòng gì đó. tui từng nghe nhiều ý kiến nói rằng kh nên để tình cảm dính vào những cô nàng này , thôi thì yêu mà nghe con tim mách bảo chứ ai lại nghe người ngoài đâu kkk. lần trước đi bé 22 rồi mà quên kh viết report giờ sẵn đang nhớ nên kể cho các bác nghe chuyến đi cùng bé 22 nhá.

xin phép tour qua mấy phần check code thủ tục lên phòng này kia tui dẫn các bác vô luôn phần chính, mở cừa phòng xông bước ra nụ cười tươi tắn của bé chính là thứ gây ấn tượng với tui đầu tiên, đôi mắt tía lia 1 vòng thì vẫn là body ngày nào , làn da trắng mịn , gương mặt trẻ chung , có vẻ lần này bé ăn hơi quá nên phần v2 có chút lipit thừa , v1 và v3 vẫn căng tròn săn chắc như ngày nào.

phần khỏe : tui nhớ như in cái ngày lần đầu gặp bé , bé làm bài bản , đầy đủ mọi bài , được cái mỗi khi có áp bức gì mà khó nói thì cứ việc tìm đến bé mà kể ra hết . kể từ đầu cho tới đuôi , mà từ a cho tới á luôn , kinh nghiệm của bé được trang bị đày đủ luôn.

onsen : bé tắm rửa khá sạch sẽ , kì càng đánh giá phần tắm này 10/10 vì lúc tắm sờ mó này kia bé kh ngại ngùng , sạch sẽ rồi bé kêu tui ngồi xuống bồn , mông thì ngồi mà tay thì đang lo kiếm dú để bóp , thấy vướng víu quá nên th để bé làm luôn. cũng là cặp dú nhưng lần này bé cho tôi cảm nhận sức nóng từ thân thể em , trườn lên trườn xuống tạo ra ma sát giữa 2 cá thể , bé chuyển dần xuống con cu tui , vuốt trụ nhẹ nhàng rồi em chuyển lên xúc bình xăng con , bé cuối người xuống đá luôn 2 trái trúng cút nữa , hòa hợp với em chỉ tầm 5p th là out luôn phát 1.

phần mệt : mở màn đặc sắc bằng những lời thủ thỉ vào tai tui , làm tui đang nứng nứng mà mà có thêm cái cảm giác nhột nhột đi từ tai xuống tới lưng rồi trải đều xuống phần thân dưới , bé đi lưỡi luồn lách mọi ngóc ngác , khoái nhất là bé đi lưỡi ở 2 má đùi , nhìn con cu đang chỉa thẳng vào mặt bé nhìn nứng tới con chym luôn kkk. tay em nhẹ nhàng từ tốn kiếm con cu tui , nhè nhẹ chà vuốt rồi bé từ từ đưa cái miệng vào bú nó 1 cách ngon lành cành đào luôn. tê dái với 22 khoảng chừng 10p gì ấy là out nốt lần 2 con mẹ nó luôn . còn dư chút thời nên gian ra giường nằm tâm sự đời với em tí rồi về.

lần này tìm bé đi vé sang hơn tận 1tr2 luôn mà giảm còn 600 cành
tip thì 1tr2 = giá vé gốc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.