Q.7 2 shot tới nái cùng 18 windy q7

Lượt xem: 819

Lê thả thính

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/23
Chủ đề
1
30
13
0 ₿
Nghe danh em 18 đã lâu nay mới rảnh để quay lại windy 2 để trải nghiệm bé nó , thấy được đánh giá tận 4 / 5 sao thêm quả kĩ năng đỉnh nửa thì dù ở tận bình thạnh vẫn lết qua tới q7 để gặp em nó. Đi 1 mình buồn nên ráng lôi kéo thằng bạn đi chung, thế là 2 thằng trên con xe wave tàn, chạy tới windy
đường đi thì ta nói xa khỏi bàn luôn thêm quả thời tiết nóng nực trèo đèo lội suối tận hơn tiếng thì cũng đã tới tiệm , cơ sở vật chất ok , nhân viên nhiệt tình thân thiện , mời trà mời nước đầy đủ,1 câu dạ 2 câu vâng .
Do alo đặt trước nên không phải đợi lâu lắm lên phòng đợi bé lên , đập vào mắt mình là 1 bé nhìn mặt nai tơ dáng mình dây vào chào mình rồi bé xả nước
vào bồn, nhìn cặp mông mơn mởn lồ lộ ra mà thằng ku em nhỏng lên rồi, thế nên mon men lại gần ôm hôn làm bé bất ngờ, nhưng bé vẫn nhiệt tình đáp trả bằng nụ hôn nồng cháy, trời nóng nên xả nước vừa mát mát lại được em ktv vừa hôn vừa kích thích thằng em , rồi bé từ miệng hun xuống cổ , xuống trêu đùa 2 hạt tiêu , tới bụng , rồi ngoạm lấy thằng em mà ngấu nghiến , sau 1 hồi BJ thì bé lại dùng cặp ngực mà vuốt ve thằng ku em, sau đó lại bắt mình ngồi lên bồn để bé bú, vì là shot đầu lại bị đột kích bất ngờ nên mình phê quá out luôn trong bồn , em tắm rửa lại rồi đưa mình ra giường massage khỏe

Bài khỏe thì em làm đủ lực, ổn áp
Qua bài mệt , em bắt đầu sài 2 trái cam trườn kết hợp với màn đi lưỡi ,rồi tới tuyệt chiêu gấu mút chân , mút từ ngón rồi bắt đầu hôn từ chân lên đùi , bẹn rồi bj nhẹ nhàng , sau đó em đổ dầu rồi tới bài trườn nuru , em cạ rất có tâm nhé anh em, lúc đó như muốn phọt luôn ấy, hên là shot 2 cũng dai 1 chút, em làm cho mình phê tới nỗi không mở mắt được rồi mình come luôn ở màn 69 thần thánh , 2 body cuốn lấy nhau rồi làm nhau sướng ta nói ngồi viết bài nhớ lại thôi mà lại thèm nữa rồi. Em nó CIA hết luôn nha
à quên review 3 vòng em nó
face xinh , non
v1 trái cam
v2 có xíu lipid nhưng dáng ngon hài hòa
v3 to tròn đáng iu
v4 ngon nhiều nước , húp bao đã
mình chọn vé luxury 1tr2 giảm còn 599k (code camapro)
tip 1tr2
Bé này khá ổn về mọi cái, nên có dịp sẽ gặp lại bé. Lúc về hỏi thằng bạn thì nó nói đi bé trẻ và mình dây số 32 cũng tươi lắm, nhìn nó phê đầu tóc bù xù là hiểu

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
86
36
0 ₿
ui em này trong có vẻ rất là ngon đây bữa nào ghé cơ sở thử em nó thôi