Tân Bình 20 SaVi - Chuyện chưa kể

Lượt xem: 1,765

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
20 Savi - Chuyện chưa kể

Chiều một mình qua phố âm thầm nhớ nhớ tên em….

Đang thả hồn vào bài hát ở phòng gym thì 1 âm thanh zalo báo hiệu nhưng không hiện lên danh sách tôi hiểu ngay đó chỉ là những người đặc biệt được tôi ẩn zalo đi.

Tôi cứ ngỡ là bé 58 người đứng đầu danh sách ưu tiên của tôi đã phản hồi tin nhắn sau bao nhiêu ngày đứt liên lạc.

Cái tên quen thuộc cũng là 1 người bạn thân thiết của em vì cơ sở củ hiện tại vẫn chưa mở lại. Vì cuộc sống vì gia đình e k thể đợi mãi vì hàng ngày cơm áo gạo tiền vẫn đè nặng e.

Em tên Ngọc Uyên - “da em trắng mịn mà hơn cát biển. Mắt em xanh như dòng nước Hàn Giang.”

Em đã xuất hiện ở K gây bao sóng gió dù “ em tôi k đẹp như người tưởng, k áo xanh áo đỏ thơm hương.”

Em đã gây ra bao nhớ thương cho rất nhiều người trong đó có 1 đứa em mặc dù chưa từng gặp vẫn gọi tôi là sư phụ.

Cuộc sống mưu sinh e phải đáp chuyến bay đến Savi với cái bí số 20 vẫn còn đang là ẩn danh chưa được cập nhật.

Hôm đấy cũng là ngày đầu tiên em trở lại làm việc sau bao ngày mong mỏi sự trở lại của K nhưng bất thành.

Nhận được dòng tin tôi vừa thương vừa tội cho cô gái 1 thân 1 mình chật vật xoay sở ở cái đất Sài Thành hoa lệ nên vội vàng lên đường để mong cho e ở nơi mới thuận buồm xuôi gió.

Gặp lại em. Em vẫn vậy vẫn biết cách chiều lòng người qua lại.

Vẫn có những tuyệt kỹ riêng cho mình. Vẫn nhiệt tình k bỏ sót 1 công đoạn dù khách k biết hoặc k yêu cầu.

Skill thế mạnh nhất của em là màn nuru bằng cô bé lên thẳng chú lính chì nhỏ nhoi.

Skill thứ 2 là đưa hết tất cả các quý ông trở về thời cổ đại mà khi đó con người chưa đi được bằng 2 chân rồi em mặc sức hành hạ từ phía sau. Cảm giác như mình sắp mất zin của 1 người đàn ông.

Kết thúc 2 anh em lại bắt đầu tâm sự chuyện của e còn dư 30p tôi biết bé đang có khách từ cơ sở củ qua ủng hộ và đang đợi em nên tôi về sớm để em còn kịp tour kế tiếp. Còn tôi trở lại cuộc sống vẫn đang tìm kiếm cô bé chân ái của tôi.

Hôm nay xã được hết mọi ưu tư rồi tôi mới chợt nhớ lại mình đã lãng quên em do trong tâm tôi k có chổ chứa người khác.

CSVC Savi ok

Duy nhất khuyết điểm cái bồn nước nóng 2 ae loay hoay k chỉnh được mức nóng lạnh.

1 là lạnh tê tái, 2 là luộc chín trứng cút.

Vé 1200 giảm còn 600.

Tip vẫn thế theo mức độ hài lòng 1500

Sài Gòn 07/06/2022

Gửi em: Uyên - 20 Savi

Anh còn nợ em công viên ghế đá.

Đính kèm

197.2 KB · Lượt xem: 42

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều ạ...bên e sẽ sửa lại nóng lạnh ngay ạ

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: daoquocviet11

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Dạ thì em biết mà ý là em nhìn qua cái tên cũng thấy khá ấn tượng , còn người đẹp , tâm hồn đẹp thì hết sẩy còn bà bẩy luôn kkk , mừng anh ngon trym nhé :sprite-54:

• Love
Điểm cảm xúc: LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
A hay rv theo cảm xúc thôi e trai. Chỉ ai để lại chút thương nhớ thì a mới để lại chút dấu chân.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Mr Mìn