Q.1 21 Kèo thơm tại Queen.

Lượt xem: 1,675

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Câu chuyện ru sếp đi masssage nghĩ là khó nhưng với chỗ làm việc của BV thì mấy sếp khoái đi hát hò và maxa. BV bèn giới thiệu đi Queen có mấy bé tươi lắm với đủ trò tiêu khiển. Nuru phải tắm chung bj cia…. hai ổng khoái khoái. Mà khoái là khi đưa cho coi hình lên thì duyệt luôn. Vậy là 3 người triển.

Đến nơi đặt trước với bé ốc rồi nên lên phòng luôn. BV chọn bé 21 nhìn hình áo đỏ là ưng. Vào xông hơi chưa kịp nóng đít là bé đã vào rồi. Bé vào mình ra. Chúng ta chào nhau một cái. Bóp nhau một phát. Mà thật tình cờ sao chúng ta lại bóp cùng nhau ta. Coi bộ hợp gu lắm đây. Em đưa vào bồn tắm. Cái chết đang chờ sẵn. Vừa vào em đã sà vào ôm lấy mình hôn lên cổ, tai , rồi lấy sữa tắm đổ lên và em dùng đôi tay chà kỳ cọ kèm theo mà làm thái nhẹ trong bồn với màn bj xém làm mình out. May là em kềm lại. Nhưng không. Không để thế được. Mình ôm lấy em hôn từ cổ xuống ngực. Mút cặp ty em. Tay sờ móc bướm mà nó ướt ướt rồi. Em tiếp chiêu đè mình nằm ra bồn. Lấy cái lót kê mông lên. Xã nước. Và bắt đầu bj. Nước vừa từ từ cạn em vừa bj. Cuối cùng cũng bắn được một phát khởi động.

Đấm khỏe hồi sức. Đủ bài. Khoẻ.

Tập hai. Lên phao và tận hưởng màn nuru của em. Xém nữa là muốn lọt vào em. Nhưng kỹ thuật em quá đỉnh. Không dễ gì lọt vào cả. Làm cảm giác l thèm muốn bú mút lấy em trỗi dậy. Kéo mông em lại và bắt đầu bú trym em. Đang bú mà nước từ em ri rỉ ra. Làm mình lại say mê mút cho cạn. Cũng chiếc lưỡi mình ngoáy vào muốn quẹo lưỡi. Hì hụt một hồi đã quá và em bắt đầu dứt điểm. Ui. Nảy giờ em đang dạo đee mình được thưởng thước thôi ấy. Đòn chốt kèo của em phải phê kéo dài. Bắn kg còn một giọt. Em vắt kiệt. Cả hai thân thể cuốn lấy nhau một hồi rồi mới bắt đầu nhã ra. Em bảo em tắm lại để đỡ đâu rồi lên nằm nghĩ với em. Tâm sự với em một hồi thì cũng về thôi.

Vừa ra thì sếp cũng ra. 2 ông mặt tươi rói. Ông thì trả vé. Ông thì trả tip cho mình luôn.

Tổng kết một buổi sướng thắng anh sướng thằng em. Sướng thằng bóp nữa. Cảm ơn bé ốc cùng diễn đàn đã có hình anh kích nướng mấy sếp mình đi hehe

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Massage Queen rất vui được anh @Bé Voi ghé vui cùng bé. Còn rất nhiều bé chờ anh đến để trải nghiệm luôn nè anh.

• Love
Điểm cảm xúc: Bé Voi

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Kết 18 và 21 ở đây . Nào máu nhiều đi 2 bé lúc xem sao