Q.7 22 Luxury: Nàng Châu Pha Ngon Ngoài Mong Đợi

Lượt xem: 1,038

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Đầu tháng lương về lòng vui phơi phới, thấy bác @Tăng A Ngưu review bé 28 ngon quá, đọc bài mà lòng nôn nao, xôn xao, quyết định tan ca lên đường.

5h chiều chuẩn bị lên xe về không quên dặn gấu nay gặp khách tý , và gọi cho khách bên q7 dặn gặp đối tác 28 tầm 30p nữa, nhưng xui bé bận khách rồi, vậy thôi đến đó đợi luôn vậy

Chạy từ q4 qua q7 mà thấy sao nó xa thế , do trong đầu cứ nghỉ ngợi nhiều thứ, nào là có phải pr hok, nào là bé cao vậy tính guốc chưa, ....... cuối cùng cũng tới nơi, vẫn sự vui vẻ nhiệt tình, gửi xe lấy ngay cái thẻ lên ngay quầy làm thủ tục, nhưng bé 28 chưa xong, dự tính ngồi đợi luôn, thì hỏi còn bé nào không, thì được giới thiệu còn vài bé, bỗng nhiên ánh sáng lóe lên, đập vào mắt là bé 22, ôi thật không thể ngờ, nhìn body hấp dẫn quá, thế là book luôn, sợ về trễ gấu nhà hỏi nữa.
Đánh giá csvc ok, sạch sẽ, rộng rãi, sang trọng, có chỗ đậu xe hơi.

Phần chính.
Một sự thật được phơi bày, một cô bé cao cao so với chiều cao tui 1m7 thì nhìn bé chắc cũng trên 1m65, khuôn mặt khá xinh , lai lai. và cái quyết định là thái độ ngày từ ban đầu, sự vui vẻ chào hỏi quan tâm của bé làm tui chốt ngay đây là sự lựa chọn đúng.

Mở màn bằng cái cảm giác muốn phọt ngay từ cái nhìn đầu tiên. Khi bé vừa trút bỏ xiêm y ra thì ôi, muốn out với ẻm, một cái nhìn về một cơ thể rất thật, một cặp ngực phải nói rất đẹp , mà khi bé bước vào bồn thì người tui như muốn đơ càng với ẻm. bước đầu bé đã để nước ấm sẵn nên khi ngồi vào nó vừa ấm ấm mà bé ôm một phát thì ấm toàn diện. Các màn của bé rất thuận theo ý tui, một phần tui cũng yêu cầu bé mà bé chịu chìu lắm. Sau một hồi trong bồn bé âu yếm, vuốt trụ, hôn hít các kiểu thì cũng out trong nhẹ nhàng. Tắm lại rồi ra giường

Đấm bóp. Khá tốt. Ưng cái là chịu đấm sau một hồi người nhẹ nhỏm.
Đang nằm hưởng thụ thì e đi Thái luôn.
Bé dùng vòng 1 chắc khoẻ nhưng rất mịn màng. Thật sự rất phê các bác.
Sau đó bé nói tui quay người lại và đi Thái từ trên xuống dưới. Thằng bé tui dựng lúc nào ko hay.
Sau khi đi đường ngưc bé bắt đầu đi đường lưỡi kèm tiếng rên khe khẽ, tay thì vuốt ve làm thằng bé biểu tình tức khắc. Sau đó bé kêu tui lật ngữa lại, thì "quào" ti nhỏ hồng hào, ngực vừa tầm tay, khăn đã tuột ra, dường như bé đã sẵn sàng mọi thứ để tui khám phá. Không thể chờ thêm giây phút nào, một tay xoa bóp ngay bầu ngực ấy, một tay dạo quanh vòng 3, tiếng thẳng vào vùng cấm địa. Bé vẫn nhiệt tình với công việc, nhiệt độ 2 cơ thể đang hoà vào nhau dường như tăng lên khá cao, bé quay xuống đá bi, mơn trớn thằng bé tui trong khi đó tui vẫn đang mãi kích thích v4 của bé, dâm thủy đã bắt đầu ra, tui càng kích thích nước càng ra nhiều hơn, nhưng ôi v4 của bé còn rất khít, tui cố gắng cho tay vào nhưng thật khó khăn mặc dù nước đã chảy thành giọt ướt đẫm ngón tay tui. Bé còn quay sang nhõng nhẽo "Anh làm nước bé ra tùm lum rồi...". Bé chủ động giơ 1 chân lên để tui quan sát được v4 và dễ dàng khám phá v4 hơn. Được thêm một lúc thì ngón tay tui đã vào trong, bé rên càng lớn và tăng tốc BJ càng sâu. Cảm nhận được tui sắp out bé chuyển sang HJ và rồi... người rung lên nhưng tay vẫn vuốt đến khi thằng nhỏ xìu đi hẳn. Bé nhanh chóng đi vệ sinh rồi quay lại bonus cho tui phần massage đầu và vai. Sau đó nằm nói chuyện thêm tí nữa rồi chia tay, hứa hẹn lần sau...

Tic: 1200K đồng giá 600k camapro
Tip 1200K bonus thêm vì bé nhiệt tình

Thanks bác @Tăng A Ngưu dịp khác quay lại gặp bé 28

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro, NiKon and Su_Ca_Ra_Ki

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
chúc mừng bác gặp được nàng châu pha ưng ý

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Đau Em đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.