Điệp Vụ Q.7 Luxury 152 - tê tái với bé 47

Lượt xem: 1,554

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Lần đầu tiên thử massage mệt.

Buổi trưa đang làm thì cảm thấy chóng mặt, nhức đầu. Ngồi suy nghĩ nguyên nhân thì do tinh khí tích tụ lâu quá. Vậy là mò mẫm vào diễn đàn, xem có trúng event gì không.

Mà là không, thế là inbox xin code điệp vụ, dù quá tgian quy định, may thay đc bác Lục phát code.

Thế là mân mê chạy qua lúc tan làm, mà hỡi ôi, Nguyễn Văn Linh nó kẹt, làm trễ hơn dự kiến 30'. Có mặt tại cơ sở lúc 6h30.

Book liền vé 1.2M và chọn bé 47 do thấy hình hấp dẫn.

Locker vui vẽ dẫn lên phòng, làm lon bia rồi tranh thủ tắm táp. Ah cũng tranh thủ sông hơi tí.

Đc 5' thì bé vào, thân hình mũm mĩm, hơi khác hình 1 tí. Nhưng không sao. Cho tạm 7/10 so với hình.

Bé thì tắm cho mình, xong nói thư giãn nha, rồi e massage cho a, rồi thư giản tiếp. Bé bj 1 hồi thì cũng out. Cho 9 điễm.

Massage, nói chung là cũng không có gì đặc biệt, chắc do mình đi khoẻ nhiều. 6/10 nha.

Đc 1 thì bé thoa dầu, đi chim khắp người. Làm thằng e lại trỗi dậy. Thế là bé làm hiệp 2. Xong mình có liếm sò 1 2 phát.

Bé bj lút cán, chắc do chim mình bé, rồi cũng out, bé có nuốt 1 chút vào miệng.

Xong thì mình có việc. Nên cũng tắm rồi về trước tgian. Đánh giá:

Face 7/10 so với hình.
Body: chống chỉ định cho a e thích mình dây.
Sò: ngon.

Cám ơn bác Lục nhiều lắm, không biết tag do type trên dt.

Mà a e ạ, mình về thì phát hiện miệng có vết suớt do đợt trứớc cạo vôi răng còn. Không chảy máu. Không biết lúc liếm sò có sao không a e.

Mình có hỏi cơ sở xem bé có khám định kì không, mà chưa thấy phản hồi. Nên cũng hơi lo a e ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
tùy nơi ah bác, bác xem lại mấy bài mình report nha, như Phaya thì 799k + tip 200k, có thể không tip. Massage pro mình nhớ 250k 250k. Massgae Yuan mình ko nhớ rõ lắm, mà có public giá trên web của họ ah.

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
Bj lút cán thì phê lắm luôn huynh đài à, mấy bé như vậy mà kiềm không được là thất thủ ngay

Thich choi boi

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/23
Chủ đề
0
21
2
Saigon
0 ₿
Nói dại, liếm sò mà miệng có vết xước như bác, nhỡ dính thì xử lý thế nào nhỉ? Hỏi thật!

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
chỗ này Xung đi vài lần rồi, an toàn không có biến cố gì cả. Huynh đài đi chỗ khác thì Xung không chắc được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.