Q.7 Điệp vụ - Số 22 ngọt ngào

Lượt xem: 735

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Miracle-

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/9/19
Chủ đề
9
126
48
34
0 ₿
Trước tiên, cám ơn bác Lục chiếu cố gưi 1 vé free onsen.
Không làm mất thời gian, mình vô vấn đề nào.
Khi nhận code sắp xếp phi đến Massage Luxury Quận 7. Đá chống xe có thấy anh hướng dẫn rất nhiệt tình và lịch sự (1+).
Sau khi check code ngồi đợi 5p để chuẩn bị phòng. Khi lên phòng đập vào mắt mình là cơ sở khá sang trọng với màu chủ đạo là màu hồng. Phòng xông hơi khá to (2-3 người vẫn ok). Đang chuẩn bị thay đồ thì anh hướng dẫn mở tivi kết nối Youtube mở nhạc, điều mà mình đi cở sở trước đây ko có (1+). Ko biết nhạc gì thôi mở ƯHP nghe, kí ức tuổi thơ :))).
Thay đồ xong tầm 5p em vào.
Đánh giá ngoại hình:
Cao: cỡ 1m62
Tướng ốm ốm, mình dây.
Vòng 1: hệ bưởi
Vòng 2: thon, gọn
Vòng 3: chuẩn đéc
Vòng 4: sạch sẽ
Sau khi tắm xong, em chủ động thư giản trong bồn, công nhận khả năng BJ của em đỉnh của đỉnh, mình out luôn trong bồn.
Bé đưa mình lên giường nằm sau đó lau chân mình, cảm giác như Vua các ông ạ (3+) :)))
Bé massage đầu, khúc này nằm nghe nhạc ƯHP, vừa được massage đầu muốn ngủ luôn tại chỗ :)))).
Sau khi massage đầu xong, em massage toàn thân. Đấm có lực nhưng hình như ít bài. Đá nóng cũng vừa đủ nhiệt độ.
Tới phần em đi Thái phải nói lưỡi tới đâu phê tới óc, vừa phê vửa nhột, khả năng rên của em cũng vô đối :))). Rồi nhẹ nhàng out lần 2 trong tư thế 69.
Bé tắm lại cho mình. Trước khi về cũng kịp làm tô mì bò trứng.

Cách nói chuyện của bê rất lịch sự, lễ phép.
Tic: code
Tip = tic.

Tuy nhiên, có khen cũng có những cái góp ý thêm:
1. CSVC: trần trên phòng xông bị lủng 1 lỗ khá to, không có wifi trong phòng.
2. KTV: phần này hơi nhạy cảm. Có thể đối với ng khác ko vde nhưng với mình chưa tới. Khi mà bé làm cho mình vừa ra thì nên sục nhẹ thêm tầm 5-10s. Chứ khi vừa ra bé cầm im luôn thì hơi tụt hứng.
Mình comment ko complain nên mong cơ sở ko quá khắt khe với bé.

Chúc cơ sở phát triển hơn nữa.!!!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿