(23/9) Trải nghiệm tạm được với số 9 mới ở Minh Long

Lượt xem: 792

Yukimura

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/11/18
Chủ đề
1
8
2
33
0 ₿
Thứ 2 là ngày đầu tuần, hí hửng rủ thằng em ghé Minh Long xả hơi ngày đầu tuần và nghe nói đang có chương trình giảm giá.
Sau một hồi vào gọi các số 16 thì ko có, số 7 thì ko Onsen, cuối cùng thì ra em số 9 sau 30p nằm chờ trong phòng.
CSVC thì mình đánh giá 8/10.
Văn vẻ mình không hay nên mình vào phần đánh giá luôn em số 9, nghe nói sn 95 nhưng mình thấy có vẻ dừ hơn.
Gương mặt: 7/10 ( Cảm giác em nó có PTTM nên hơi mất tự nhiên)
V1: 7/10 Hệ cam lai mướp.
V2: 7/10 Có hơi lipid
V3: 7/10
V4: Có mần xíu bên ngoài, do em nó ko cho rờ bên trong.
Phần tắm Onsen thì cảm giác có vẻ hời hợt, cũng có nude toàn tập nhưng ko thấy đùa nghịch như các bác kể, mà tắm có tầm 15p em nó giục ra rồi.
Phần massage thì em nó đi bài bản cũng lực, mình không biết mua gói Onsen có được massage Thái ko.
Phần massage mệt thì em nó cũng nhiệt tình nóng lạnh các kiểu, và màn 69 thì thôi rồi... mình ko kể tiếp.

Nói chung, không biết có phải hôm đó mình gặp xui không mà trải nghiệm có vẻ hơi fail fail, do ko gặp được mấy số ưng ý.

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510 and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Lời đầu tiên muội chân thành cảm ơn về những góp ý quý giá của huynh ạ .
Muội sẽ nhanh chóng trao đổi thêm với bé 09 về vấn đề này và sẽ có câu trả lời hợp lý nhất dành cho huynh .
Chúc huynh có 1 ngày mới thật vui vẻ ạ yociexp32

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội chào huynh ạ .
Sau khi xác nhận thông tin từ huynh và muội đã có sự trao đổi cùng bé 09 về 1 vài khuyết điểm nhưng không nhận được những thay đổi tích cực từ bé 09 . Nhằm đảm bảo chất lượng phục vụ nên muội đã cho bé lựa chọn hướng đi riêng.
Thay mặt bé 09 muội gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Barcelona

Barcelona

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/8/19
Chủ đề
0
39
1
42
0 ₿