Q.1 26 ngày giữa tuần

Lượt xem: 405

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Lại giữa tuần như bao tuần, có tý thời gian rảnh rỗi ghé dubai thăm các bé yêu. Gọi điện book trước được giảm 20% khách hàng thân thiết nhỉ.
Vừa tan ca chạy ù đến dubai, báo số đặt phòng và chọn bé. Nhìn bé 26 nhỏ nhỏ mà quen quen nên yêu cầu, mà tầm 15ph bé mới xong nên ngồi tranh thủ làm trận game trong lúc chờ bé. Locker đã chuẩn bị phòng xong nên bảo mình lên phòng đợi luôn. Ok nè +1d
Vừa vào phòng cứ quen quen thế nào, 3 lần đi locker đều mở đúng phòng này cho luôn. Làm vừa xong trận game tính thay đồ vào xông thì cốc cốc em vào. Vẫn không biết sao đúng cái gu nhỏ nhỏ của tui, kèm theo cách hỏi thăm nghe mà thích. Nhìn cái miệng em là thấy uy tính luôn rồi, xông hơi gì tầm này lại ngồi ôm em cho sướng chứ. Em lại tắt phòng xông rồi ngồi vào lòng tui, moa ui đã nha.Ngồi hôn hít sờ mó hồi thì bắt đầu qua phần tắm. lúc em vừa cởi đồ ra là chịu hết nổi luôn, dáng nhỏ nhỏ nên vào bồn là tui cuốn lấy liền. cặp vú em nó hệ cam mà bú mút thế mới đã, em thì nói chuyện bao vui đang buồn buồn vào gặp em là vui nữa.Em tắm rữa kỹ xong làm phát nhẹ trong bồn khởi động sau đó lên giường đấm bóp
Massage khỏe : Có tay nghề luôn ấy chứ, đấm tốt còn thêm phần bẻ lưng nữa làm xong là thấy sung liền chuyển bài
Massage mệt : có kinh nghiệm chắc phải làm nhiều chỗ nên từ chiều chuộn đến tấn công thì tui như bao tinh phải bắn cho hết với em. Em để tui sờ bóp cặp ngực thôi mà tui đã kích thích rồi, sau đó em bắt đầu làm thái, đi lưỡi là phê lết luôn. May có kinh nghiệm nên từ từ để cảm nhận chứ lúc này máu lên chắc ..... keke. sau đó nằm ngữa lại thì đến tui, hôn hít sờ bóp cho đã , rồi chuyển gì đến cũng đến, tui phải bắn trong lúc thằng em nó sướng thằng anh đang khám phá cô bé đang khóc nhè của em. Em còn khuyến mãi thêm phần massage đầu một lúc cho tui nghỉ ngơi rồi mới tắm lại .
Giữa tuần lại có thêm năng lượng và cảm giác vui vẻ hơn khi gặp 26, rất là vui luôn nhé mấy bác.
Thông số em 26
Như hình đăng
V1 hệ cam
V2 vừa vừa
V3 săn bóp sướng
V4 nước nôi bao phê.
Thái độ vui vẻ rất xì teen .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ