Q.9 28 mi nhon thon gọn

Lượt xem: 553

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
đang ngồi cafe với tâm trạng sáng khoái vì mới được bà già cho tiền dưỡng bổ, lớn thì lớn chứ được ông bà già cho tiền thì từ lớn mình cũng trở thành nhỏ đúng kh các bác. với tâm trạng vui vẻ thoải mái thì làm 1 chuyến MS còn gì bằng kkk. tham khảo trước thấy có bé 28 mình dây thon thả nên dứt luôn các bác ơi.

lần này đi hết 1tr1 vé 700 - code còn 350k , tip 700 bằng vé
lên phòng ngồi xông tí cho khỏe mình khỏe mẩy , đang ngồi nghĩ về bồng lai tiên cảnh sắp tới giữa tui vào em thì đâu ra tiếng mở cửa cùng với body thon thả bước vào , lòng nao núng kh chờ được nên xông tầm 5p gì ấy là tui ra tìm bé luôn.
vừa ra thì bé đã lấy khăn chạy tới chỗ mình lau khô, mời mình ra ghế xoa bóp chào hỏi nói chuyện đôi ba câu , miệng thì vẫn nói mà tay tui nó cứ tìm chỗ để bóp kh à mấy ông.

mở đầu là phần onsen : bé làm sạch sẽ và kĩ càng từ tận lỗ chân lông luôn các bác. chiêm ngưỡng thân hình mi nhon , trắng trẻo . bé rất chiều khách nha mấy ông.
phần khỏe bé làm khá đủ bài và đủ lực , xoa đấm thư giãn thoải mái lắm các bác, tê tái đủ kiểu, kĩ thuật massage của bé thì mình cho 9/10

phần thái em thoa dầu nuru ra body tui , hôn từ từ đi lưỡi nhẹ nhàng trải khắp lên người , trườn bò chầm chậm lên người tui , tay tui thì bận bịu tìm tòi hết cặp dú rồi chuyển xuống eo em rồi từ eo em di chuyển chầm chậm xuống bờ mông căng mọng, bé làm việc rất nhiệt tình ,chà cặp dù chà đi chà lại lên con trym tui , tới nái lắm rồi nên tui kêu em chuyển qua thế 69 luôn. ngón tay luồn lách v4 của em , cảm nhận nguồn nước ấm áp dồi dào bên trong, bé làm 69 tới lắm các bác , canh tui húp sò bé rên nhẹ rồi tăng dần tốc độ bú liếm làm tui sướng tê dái, tui sổ 1 màn pháo bông viên mãn sung sướng sau 10p, nằm nghỉ ngơi sờ nốt cặp dú của em tí rồi về luôn.

tổng quan bé 28
v1 hệ cam vừa tay
v2 thon gọn mi nhon
v3 vừa đủ vỗ bì bạch

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @hoanhthanh đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
lớn còn xin tiền ông bà già trở thành báo nha bro, còn lấy tiền đi massage nữa thành báo đời nha
:ami-(46)::ami-(46)::ami-(46):

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.