Q.7 2shot tê tái cùng 22 windy2

Lượt xem: 1,342

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
13
47
62
0 ₿
Ngày buồn tháng nhớ đêm mong, sau bao ngày lao đầu vào công việc để đạt taget, nhìn lại đã 1 tháng rồi chưa được xả, kiếm chốn xả lũ mà có tình củm tý nên chọn windy2 cho gần nhà làm điểm đến để giải phóng cảm giác thiếu thiếu lúc này. Thấy có khuyến mãi là lấy cái code camapro liền. Tranh thủ lên diễn đàn tham khảo thấy bác @MrxXx chia sẽ bé 22 HH Phương Nhi gì đó, book bé ngay và luôn

Đến nơi vẫn anh giữ xe vui vẻ ngồi như không ngồi, thấy khách đến lại đứng ngay lại chào rồi mời lên phòng, cả ly cf anh uống còn chả được gửi chú ly cf mới uống cho vui vẻ rồi lên đọc tên và đưa cái code xong ngồi chờ dẫn lên phòng.

Bắt đầu xông hơi như bao giai đoạn đến lúc gặp bé 22 thì nó thay đổi hơi nhiều. bé chủ động và bắt chuyện vui vẻ ngay từ đầu làm tui thích cái các phục vụ này. Mấy ông nhát gái như tui vào gặp bé là hợp lý nhất. Tui lại ôm bóp mông bé mà bé lại còn ôm lấy tui như bé yêu lâu ngày gặp lại, làm thằng ku tui nó dựng lên cạ cạ vào bé. Mà vậy thôi lại ghế bé ngồi lôi nó ra chọc vuốt kích thích vãi . Tui ôm lấy hôn hít bé cho đã rồi sờ bướm bé nó như cái giao thời giữa tui thì đang ngập ngừng muốn ra còn bé như nước lũ tràn bờ, sờ thôi mà ướt ướt tay, bé kéo tui vào bồn tắm và đè tui quần ngay trong bồn. Tui hứng lên hôn bé từ cổ đến cô bé , bảo bé đứng để tui thoải mái hơn , tui được dịp khai triển thế húp mà sướng lắm, bé đầy đẩy làm tui như ngu luôn với cái màn đó. sau đó bé ngồi xuống trườn chà vuốt thàng nhóc một hồi bắt đầu bj nó. Phê mà sướng không tả. Lại được bé mút như người yêu vậy. Phát đầu out mà không buôn tay ra khỏi hang động bé . phê phết luôn hồi mà đến lúc bé bảo đứng để bé xã nước lau người tui vẫn còn đang phê với cảm giác lúc này.

Lên massage khỏe thì ổn áp tui chỉ đang hứng mà được bé làm đấm bóp xong thấy như hồi phục công lực bắt đầu đên mệt thì nó còn phê hơn nhìn rất điêu luyện từ lick ty , bj, vuốt trụ bé làm mà tui chỉ như người câm, không nói lên lời cứ ơ ớ luôn chứ nói ra thì có khi bé lại khự , cứ thế mà tận hưởng cảm xúc bé mang đến. nó vừa tê vừa sướng chỉ khi tui vào đúng thế 69 với bé là bé khai triển toàn công lực bú mút nghe chụt chụt sướng cả góc trời mà khi out nó còn sướng hơn do bé vắt vuốt đúng nghĩa tuốt lươn . Sướng không thể tả. Cái gì sướng thì cứ thế nó đọng lại đến giờ dù 2-3 ngày mà vẫn còn hứng mỗi khi nhắc bé.

Tổng kết khi gặp bé 22 .
Thiệt hại:
Tic: 599K có camapro
pv và ly café bv = 1 xị

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638