Tân Bình 3 lần đại chiến savi... 3 lần trọng thương nặng... tê liệt vì mấy bé savi!!!

Lượt xem: 1,115

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
chào ae,
Nay mình mới có dịp rảnh để review lại 3 lần đại chiến tại savi.
Lần đầu qua tìm hiểu trên cộng đồng thì thấy review khá nhiều về savi đọc mấy bài của mấy cha đi trước viết đọc tới đâu chịu k nổi tới đó, k biết là có y như mấy cha viết k nên qđ đi thử xem sao.

Hôm đó mình tới vào để xe xong tới có bé quản lý cũng khá xinh va vui vẻ nhiệt tình hương dan cho mình chọn vé, mình chon ve 1200k để trải nghiệm cho đủ, bé ql book cho mình bé 18, vì đây là lần đầu mình đi bộ môn này nên cũng khá bỡ ngỡ, bé 18 vào thì mình để cho bé làm hết, ki năng của bé 18 khá chuyên nghiệp nên hôm đó mình out tới 3 lần.
- lần 2: sau trải nghiệm lần 1 mình thấy dịch vụ chổ này khá tốt, nên quay lại lần 2 số phận đưa đẩy vào gặp trúng bé khá là họp gu mình, tại bé sợ quảng cáo ngon quá mà lúc phục vụ k dc tốt như qc nên bé ngại, nên mình xin phép dc giấu tên, đầu tiên gửi xe, làm thủ tục lễ tân xong dẫn lên phòng, xông hơi xong thì bé vào, nhìn dáng người cao trên 1m6, da trắng mịn sờ đã tay, bé dân mình vào tắm lần này thì mình đã có khá nhiều kn nên tay chân mình hoạt động k ngừng nghỉ kĩ năng của bé này phải nói là điêu luyện. Vừa tắm cho mình rất kĩ vữa đụng thằng nhỏ của mình làm mình cứng hết lên, bé bảo mình ngồi lên cao và cầm lấy thằng nhỏ của mình mà mút làm mình tê tái, mình cũng tiện tay khám phá, 1 hồi phê quá mình out lun trong miệng bé. Tê tái lần 1. Xong bé kêu mình lại giường lâu cho mình rất sạch sẽ, kêu mình nằm xuống vừa masa cho mình vừa tâm sự, kĩ năng masa của bé rất chuyên nghiệp và rất có tâm, masa rất bài bản làm mình khoẻ hẳn lên.
Xong đến phần masa mệt: bé đổ chai dầu lên lưng mình lấy cặp ngưc ma cạ lên cạ xuống làm thằng nhỏ mình nó bừng tỉnh sau 1 hồi nghỉ ngơi masa thái xong đến phần nuru bé lật mình lại mà cạ vào thằng nhỏ mình làm mình chịu k nổi dc nữa mình đè bé xuống ,bé khá là hợp tác típ mình thích nhẹ nhàng thích làm tình như người yêu mới tạo cảm giác kích thích dc, nên mình hôn môi bé ngọt ngào làm sao, cái tay thì sờ xuống v4 bé mình kích thích tay mấy cái thì nước bé ra như suối làm tay mình sờ cảm giác nó phê làm sao, phê quá mình dùng công phu nhất dương chỉ mà khám phá hết v4 bé, tay đến đâu thì nước chảy đến đó bé rên ư ử làm mình phê hơn, mình muốn khám pha tiếp nên xoay người bé lại, trời quả lưng và cặp chân dài nhìn đã làm sao, trên vai phải có sâm 1 hình gì đó nhìn cũng rất hấp dẫn mình nhẹ nhàng hôn lưng bé rồi lên tai hôn mặt rà xuống cặp đùi trắng nõn, hết lên r xuống khám phá hết người bé cẢm giác tê tái trong người thằng nhỏ mình cũng phê pha nên mình lật người lại 69 bé vừa bj vừa hj thằng nhỏ của mình làm phê càng phê hơn nên mỗi lúc tay mình càng móc sâu và mạnh hơn làm bé cũng bj thằng nhỏ mình mãnh liệt hơn, sâu 1 hồi chiến sự thì thằng nhỏ mình cũng out ra trong sự sung sướng. Thế là xong hiệp 2. Xong nằm nghỉ tâm sự tí và bé dân mình vào bồn tắm lại bé tắm cho mình mình nhìn thân hình hấp dẫn đó thằng nhỏ của mình lại dựng lại làm mình phải kêu bé bj cho mình tiếp vừa đứng vừa dc bé bj trong bồn vừa nhìn xuống đã làm sao, gần hết giờ nên mình cũng out sớm lun, tổng kết lại phải nói bé này kĩ năng phục vụ rất tốt và đúng vs sở trình của mình là cho mình nhẹ nhàng khám phá đặc biệt có màn hôn môi như người yêu.
Xong mình mặc quần áo xuống bé quản lý hỏi phục vụ có tốt k? Bé ql rất dễ thương và nhiệt tình. Phuc vụ dân xe cho mình rất chu đáo và mình ra về.
Thiệt hại lần này tic 1200 tip 1200 vi be phuc vu tot nen minh cho them 4 xi.

Đại chiến savi lần 3 cũng đúng là hn mình viết bài. Mà bài dài quá r, xin hẹn review tiếp ở phần 2.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿