Massage Khoẻ 30shine - đi cho biết

Lượt xem: 5,491

Khổng Trương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/24
Chủ đề
1
6
8
Ho Chi Minh
0 ₿
Hello ae, lần đầu em lên bài.
1-2 tuần trước e có đi 30shine ở q4. Lượt qua bối cảnh chút xíu: thú thật đó là lần thứ 2 e đi massage (lần đầu là đi gội đầu lúc đi chung với vợ, xong cái ghiền luôn món này :D) nên nhát bỏ mẹ ra. Lúc vô xong rồi quay ra, xong rồi quành vô lại tại lười về cty làm quá :))). Lúc đó là ~10h sáng.
Em vào thì chọn gói massage đá nóng. Gói này có 45' hay gì thôi, giá hơn 200k (nhớ là vẫn dưới 250k). Vô thì được một bạn tên T. người Gia Lai dẫn vào phòng vip (ở đây cứ massage kiểu này là vô phòng vip, hình như tên là gói Paradise). Giờ vào chi tiết:
+ Phòng ốc: sạch sẽ, mới - cái này thì khỏi phải bàn rồi
+ Hỏi một biết mới biết trong phòng lắp 2 camera. Thật vl
+ Khi làm thì mình cởi trần, quần thì mặc nguyên cái trên người mình chứ ko đc cơ sở đưa quần mềm đâu. Hôm đó mặc quần dài hơi dày, mình nằm đúng khó chịu luôn. Vậy mà bạn T. đó vẫn ấn ấn chân qua cái lớp quần dày đó.

Về bạn nhân viên:
+ Thái độ: rất dễ thương, thân thiện. Nói chuyện ko có mồi chài hay lả lơi gì đâu. Ae tưởng tượng mình đi cafe gặp gái lân la sao thì bạn này y hệt vậy
+ Skill: khỏe - bạn cũng ráng nhấn lắm rồi mà nói thiệt là hổng phê :))). Phần ko khỏe - vâng, éo có phần này, éo có một cái gì cả. Đừng nghĩ ngợi nhiều nhe các fen
+ Vì bạn nói chuyện vui vui nên mình quyết định extend cái gọi của mình thành x2, nằm lâu hơn để chém gió thôi
+ Vì đây là tiệm gội đầu nên sau khi bấm bấm thì bạn có gội đầu. Cũng vui vui, ở đây có cái vòng như vòng kim cô nó trùm qua đầu mình rồi xối nước nhẹ nhẹ.

Giá:
+ Tic: mình đi gói x2 là 399k
+ Tip: mình hông tip :))))). Dm tới giờ vẫn thấy mình rất là hãm loz. Thói quen trong người là ko bao giờ mang tiền mặt, xong lúc ra quầy tính tiền cũng ngại hỏi thế là trả đúng tic rồi về. Sau này mới biết muốn tip thì cứ hỏi các bạn để chuyển khoản là được.

Túm lại với giá 400k mà chưa gồm tip thì ...khối chỗ để đi, muốn mệt chút thì qua mấy chỗ như 700-800k là có mà vẫn tiêu chuẩn spa. Bên 30shines này mình đi cho biết thôi chứ mình ko nghĩ sẽ quay lại. Muốn đi gội đầu massage thật thì 200k (cả tip) mình thấy service mấy chỗ gội dưỡng sinh ngon hơn nhiều

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
30shines chỉ dành cho mấy ông ngố ngố chui vào cho nó làm thịt. Cắt tóc thì xấu, còn lại toàn chào mồi thôi. Tụi nó cũng chịu khó tuyển mấy em xinh xinh cho mấy ông ngố đó rửa mắt, chứ tầm tiền đó, đi chơi chỗ khác vui hơn.

Khổng Trương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/24
Chủ đề
1
6
8
Ho Chi Minh
0 ₿
Thì lúc vô cũng vì thấy mấy bạn dễ thương thôi. Sau này mới biết 400-500k muốn khỏe thuần thì nhiều chỗ làm sướng hơn nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Đúng là thử cho biết chứ cái 30 Xàm này, thợ cắt thì xấu, mấy con bé nữa nạc nữa mỡ chảnh choẹ, đặc biệt cái trò cross sale mỹ phẩm :3onion29:

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿
Đi dc 2 lần quyết định ko bao giờ đi nữa. Vô ở lễ tân đã tư vấn mình đã chọn combo rồi. Mà qua mỗi khâu đều chào mời mua sáp gel tùm lum hết . Nói dài mà dai nữa. Mất hứng

• Like
Điểm cảm xúc: Legoland5

Khổng Trương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/24
Chủ đề
1
6
8
Ho Chi Minh
0 ₿
à vậy là các bác đi combo hay là có phần cắt tóc gì rồi. Hôm đó mình đi giấc sáng, đặt đít xuống là book gói massage luôn. Vào chả thấy bạn ktv tư vấn upsale vẹo gì. Nói chung đi ở đây thì thấy nói chuyện thoải mái nhất roài đó

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,930
3,199
Hang Thỏ
64 ₿
May quá nào h Tàn hok ghé mấy cái 30. Tàn đi hớt full combo mà cũng chỉ cùng lắm 250k mà nằm gần 3 tiếng. :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿
Uh mình vào chủ yếu cắt tóc ráy tai... Chứ ms vào đó chi.

Banana123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/10/23
Chủ đề
6
42
22
Thu duc
0 ₿
mình phải nói là mình cực ghét mấy chỗ bắt mặc quần của khách để làm, k chuyên nghiệp gì cả, thà cóquần thay hoặc lót giấy hoặc nude, chứ mang nguyên cái quần thì làm đc cái gì chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

Thelastofus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
1
45
22
TpHCM
0 ₿
Tui cũng thử 1 lần đi gói paradise gì đó, mặc quần jean mà ẻm vẫn massage qua quần jean, sợ lun…

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Bạn nói đúng nhưng chỗ này nhiều chi nhánh có em tươi non, chuyển qua spa chắc khá hút khách. Đàn ông bị cái bệnh mau chán. Nhân viên spa cũ lại có bệnh quen mặt không nhiệt tình

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
200
107
Saigon
0 ₿
Bữa dẫn thằng con vô trãi nghiệm cắt cho trẻ em. cắt xấu kêu chỉnh lại thì nói là xong rồi. Về đánh giá cho 3*. má nó, đang đi nước ngoài (mở roaming) thì nó gọi tới hỏi tại sao đánh giá 3*, làm hết mẹ tiền điện thoại nạp trước.