Q.9 36 : thánh nữ massage

Lượt xem: 857

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
ní hạo toàn thể các anh em , chuyện là mới bị tk sếp nó trừ lương các bác ạ , buồn hết chỗ nói luôn , tui là con người sống hơi dựa vào cảm xúc nữa chứ , buồn buồn là công việc chả đâu vào đâu , lúa đã hết nên tui gọi điện về cho ông già vay chút tiền tiêu vặt th chứ biết sao giờ các bác. may sao vay được vài chịu nên là cũng ráng dành ra chút ít đi giải bày buồn tủi lấy lại nguồn cảm hứng làm việc chứ các bác. thì cũng như thường lệ dô quầy check code này kia xong thì chọn bé 36 luôn.

ấn tượng đầu gặp bé là khuôn mặt bé lúc nào cũng nở 1 nụ cười tươi rói , dáng người cao ráo , làn da trắng trẻo , bé có tha thu nữa nha các bác ( xăm hình )
sở hữu cặp dú cam việt , rất là vừa vặn đôi bàn tay luôn
tieps đến bé có vòng eo mềm mại , mượt mà
cuối cùng là cặp bờ mông căng tròn , vỗ thì cứ phải gọi là hết sẩy nha các bác .

tắm Onsen : bé tắm rửa sạch sẽ , thơm tho . vào bồn các bác sẽ được tận hưởng cảm giác nâng niu con chym , mơn trớn nhẹ nhàng và những skill nhức nách của bé 36.
phần khỏe : bé làm đủ bài nhưng chắc đôi với tui v còn hơi íu nên tui có dặn bé tăng thêm miếng thì bé đã tiếp thu và phần khỏe tui cho 9/10 luôn nha các bác

mệt : lên giường và em bắt đầu khả năng đi thái, cái lưỡi nhẹ nhàng lướt qua lướt lại và kèm những cái hôn hít vào khắp người làm tui cứ tưởng là đã qua tới bangkok của thái lan luôn rồi chứ kkk , trườn bò này kia bé làm tát nha các bác , tui qua phần 69 luôn , vỗ mông bạch bạch rồi tui nói bé cho tui thử con sò lông , cái bé quay mông về phía tôi và thế là một màn hòa làm 1 giữa tui và bé kéo dài chỉ tầm 10p th là tui đã cum out luôn r các bác. nằm đọi em vệ sinh rồi nằm bóp vú em miếng là tắm rửa lại ra về luôn.

tui đi vé 7 xị mà có code giảm còn 3 xị rưỡi
tip thì bằng vé 7 xị tròn
còn lẻ 50 gửi cho fen locker

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
thấm nha ,thấm nha đang tuổi ăn tuổi lớn , tuổi bào ông bà già chơi trù v bác

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
đôi khi mình không biết thì mình đừng nói để kh ai biết là mình ngốc , bác có phải là tôi đâu mà bác lại nói như thế hehe

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
13
47
61
0 ₿
Lại thêm 1 thanh niên chưa trải sự đời, báo tiền ông bà già cho gái, còn góng cổ lên biện minh

• Haha
Điểm cảm xúc: hungphamsg

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @hungphamsg đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Love
Điểm cảm xúc: hungphamsg

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
gia đình tui có thì tui sài nhà bác kh có để sài nên ghen ăn tức ở à bác kkk , đôi khi nên suỵttt

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
bác nói sao mà khó nghe quá , sửu hay không sửu gì cũng thế miễn là có tiền thì đi thôi bác , tui chỉ nghĩ lên đây kể chuyện vui với các anh em chứ kh nghĩ là sẽ gặp mấy dạng như bác kkk ,

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
nhờ có mấy dạng như tôi, bác mới ngộ ra chân lý đó bác
:9onion26::9onion26:

• Haha