Tân Bình 38 người tình lạc lối

Lượt xem: 464

Lưu Phong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/12/23
Chủ đề
1
2
2
TPHCM
0 ₿
Chuyện lâu lâu mới kể (38 đỉnh của chóp)

Chẳng là hôm nay đi nhậu với đám bạn xong, tụi nó rủ đi massage, có thằng bạn giới thiệu là có cơ sở nó mới đi phòng ốc, dịch vụ cũng ok bên Tân Bình, nên quyết định ghé đó xem thử

Ghé cơ sở thì nhân viên tiếp đón khá nhiệt tình, lên tới phòng thì như là bước vào tẩm cung của vua, làm mình có cảm giác như hoàng thượng đang đợi phi tần đến thị tẩm khà khà

Xông hơi một lúc, thì bé KTV vào tới, bước ra thì thấy bé cũng còn rất trẻ, thân hình cũng cao đẹp đúng theo gu của mình (gu người khác mình không biết nha khà khà)

Bé thấy mình bước ra thì chào hỏi, xong lại lau mình cho mình, 2 đứa có ngồi ghế trò chuyện làm quen chút để lấy thiện cảm chút nữa chiến đấu, bé có giọng nói ngọt dễ nghe, đúng kiểu uống bia thì say rồi mà nghe giọng này còn say gấp mấy lần ^^ à bé này số 38 nha quí dị

Sau một hồi trò chuyện thì hai đứa vào bồn tắm cùng nhau thủy chiến, phải nói không chỉ giọng nói mà kỹ thuật của bé cũng rất là điêu luyện, quần quần một hồi là mình giơ cờ trắng luôn, mà sướng thật kk

Tới màn massage thái thì phải nói là đỉnh của chóp, kỹ năng quá đỉnh khiến nhiều khi muốn out luôn, mà may còn kiểm soát được, sau màn đó bé hun hít cơ thể rồi trườn xuống như một nàng rắn gợi cảm, kỹ thuật phải nói là tuyệt vời, sau một hồi thì mình cũng ra lần 2

Cảm giác bé này mang lại cho mình không giống như mọi lần massage mà bé 38 này làm mình cảm giác như gặp người yêu lâu ngày sau khi công tác về, tình cảm, nhẹ nhàng, có chút tinh quái

Về kỹ năng thì bé làm tốt cả phần massage khỏe, lẫn phần massage mệt phải gọi là đỉnh của đỉnh

TỔNG THIỆT HẠI

TIC 600K

TIP 1000K

• Like
Điểm cảm xúc: Arius