39 thần tài

Lượt xem: 1,413

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Chào các ae diễn đàn, sau hai lần hụt đv nay dc bác Lục chiếu cố cho cái code tại Shiatsu. Nhận code nhanh tay phi đến cơ sở, dẫn xe đi dc xíu mẮc mưa. Mặc dù mưa nhưng k làm giảm khí thế hừng hực bên trong ng, tới nơi check trình thánh chỉ của Lục A Ka ra, em gái hỏi mình yêu cầu số nào, thấy 39 đang hot nên book luôn.
Vào phòng chờ, thiết kế đepj mắt, ấm cúng, nhạc du dương rất thoải mái, dc 10p a lọcker dẫn lên phòng, thì pe đã chờ sẵn r. Nhanh tay thay đồ cho mình để vô xông hơi, phòng xông khá tốt, xôg dc 10p nóng qa ra ngoài, pe lau mồ hôi r ngồi nc đợi khô ng r tắm. csvc quá ok, trah thủ check vòng 1 của pé, mịn màng đẹp. Kkkk
Khô ng r đi tắm, nhìn e thoát y từng miếng vải kích thích vaiz ra, e tắm rất kỹ, bàn tay mìn tranh thủ đi dạo đồi núi, khe suối các kiểu, hai cơ thể hoà quyện vào nhau, e ghé nhỏ nói nay 2 shot a nhé. Đang hứng nên ok luôn, thế là pé click ti mình, đi lưỡi khắp ng, đang phê thì e ngậm thằng em mình bj miệt mài, đá bi liếm cột đủ hết, cảm giác dc bj trong phonhf tắm đã thặc các ae ạ, bj 70 hj 30 dc tầm 10 p thì bắn tung toé lên ng em, e vệ sinh cho mình r ra massage
Massage khoẻ: ở đây rất bài bản, chuyên nghiệp, đầy đủ bài, kỹ lưỡng
Masage Thái: e lật ngược mìh lên r thoa dầu, e chà rất miệt mà, kỹ lưỡng, kết hợp đi lưỡi, V1 e quá đã các ae ạ, à quên nùde 100% nhé. E leo lên chà ngay ngực mình, còn cô bé của e cứ nhấp nhô ngay thàng em mình, nứng vc, tưởng chừng như muốn tọt vào trong, mình tranh thủ khám pha vòng 3-4, tuyệt vời ae ạ, nói nhỏ 69 e nhé, e ok. Chuẩn bị shot thứ hai thì............ Đang loay hoay đổi tư thế thì có cuộc đt của công ty keu ve van phong gap, lam tắt nứng, có cuộc họp quan trọng, thế là bao nhiêu mood tuột hết các ae ạ. Phải về cty liền k khéo mất việc (hịc hic) thế là hai ae vô tắm lại, r mặc đồ ra về, e nói xuống sớm thì a nhớ nói có việc nên ra sớm nhé chứ chưa hết giờ (còn 20p). Ra về mà vẫn còn lưu luyến, hẹn e lần sau sẽ trả cả vốn lẫn lời
Csvc: sạch sẽ, đẹp
Ktv 39
Face: xinh, trắng
V1: đẹp, săn chắc
V2: có tí lipit nhưng vẫn rất đẹp
V3: trăng mịn, doggy bao ra
V4: chưa khám pha dc nhiều, nhưng tỉa tót gọn gàng.
Tic: bác Lục ép lấy kkkk
Tick: 5x
Ra về mà vẫn còn tiếc huhu
Thank các ae đã đọc rp

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and Alibaba đi lạc

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
39 tươi roi rói, nhất là bác rồi. Chắc bác bãnh trai lắm hay có nghề gì đó mà bé mới yêu cầu 2 shot. Like bác thớt :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Garan

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Chắc tại nhìn mặt tui đại trà qa. E nayd vs em 20 Tây Thi kêu nhìn a quen lắm luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.