Hà Nội 39 Windy: em gái miền tây, nhỏ nhắn xinh xắn

Lượt xem: 712

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nâu Đá

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
20/8/22
Chủ đề
3
3
7
0 ₿
Dạo bước 1 vòng các massage tại Hà Nội để tìm lại gì đó 1 chút hương vị của ngày xưa, cái mà tôi cần ở đây là vuốt lướt có cảm xúc làm có lục hay không cũng không cần thiết. Thì chợt nhớ ra là WINDY là lâu đời nhất trong các massage tôi từng đi
Nhanh chân phi xe thẳng 1 mạnh đến, Bước vào thì điều đầu tiên cảm nhận là cơ sỏ vật chất sạch sẽ, lễ tân lễ phép nhiệt tình đoán tiếp. Sau đó được mời dùng nước và tư vấn các thứ, suy đi nghĩ lại có code camapro đồng giá 199K thì mình quyết định chốt gói supper vip. Cũng khá lâu r k đi nên nhờ bạn lễ tâm tư vấn giới thiệu cho máy em, mình thì lại thích ru tình cảm nhẹ nhàng nên chốt ngay e 39
:3onion24::3onion24::3onion24:
Bước vào phòng khá là sạch sẽ và rộng rãi, ngồi 1 lúc thì có 1 em gõ cữa bước vào chào anh, ôi nghe giọng miền tây ngọt ngào, điểm nhìn đầu tiên bé có ngoại hình nhỏ nhắn dễ thương, V2 không đến nổi mập cũng k đến nổi óm tóm lại đúng ru mình thích. Mình vào xông hơi được 1 lúc bước ra em nó cầm sẵn chiếc khăn bước đến lau sơ người mình, nhẹ nhàng nói em xã sẵn nước ấm rồi mình vào tắm nha, Vừa ngâm bồn vừa nói chuyện tâm sự các khứ thì bé cũng mời mình ra lên giường để ẻm massage
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Về phần masage khỏe em khá là tốt ẻm đi nhẹ nhàng vừa đủ lực, hehe chắc nhiều anh em cũng sẽ quan tâm đây, massage đến phần đùi ẻm massage rất sâu và kĩ phải nói là rất '' cảm giác'' nha em . Sau tầm 15p thì lật người lại lúc này e tấn công tôi nhièu vào phần khu vực trung tâm. Bưởi to tròn, hàng thật nên bóp rất ổn áp hehe. Đặc biệt vẩn là phần BJ nhiệt tình không điểm chê, em vừa BJ vừa dùng lưỡi liếm trườn lên trườn xuống, xoay người đổi thế 69 các kiểu thì chuyện gì đến cũng đã đến, Mình đã đầu hàng em ấy trong sự sung sướng. Nằm lại ôm ấp nói chuyện 1 lúc thì mình ra cho ẻm tắm trán lại và ra về trong sự mãng nguyện.
Chốt lại bé số 39 người miền tây, lễ phép, SV khá tốt, ngoại hình nhỏ nhắn mi nhon :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

Tổng kết
Face: 7,5đ
V1: 9đ to tròn, Săn chắc
V2: 7đ
V3: 7,5đ

Thiệt hại: 1100K có camapro

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.