??????

Lượt xem: 852

Tạ Trùng Linh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
30
16
35
0 ₿
xin thông tin bữa giờ mà ko có , cũng tò mò quá nên cũng liều mạng bay vô đánh bomb cảm tử , lai rai vài chai bia cho tăng sự dũng cảm , mình ôm nguyên trái bomb 1kg2 dưới bụng lao thẳng vào mát xa Phương Anh ở Sư Vạn Hạnh cảm tử.
gặp lễ tân ngay cửa thì được biết ở đây chỉ có 1 loại phòng giá vé 150k trả trước tại quầy lun , sau đó đc locker dần lên phòng ,lúc đi lên thấy có mấy phòng đang sửa chửa, ấn tượng là phòng hơi nhỏ , trong phòng vừa có bồn tắm và phòng xông hơi luôn.
chả bít số nào nên đi random lun xem sao. ngồi chơi 1 chút em bước vô , hơi nhỏ người, mặt khá sắc nhưng nhìn có nét , mặc cái váy xanh giống học sinh nhật khá dễ thương.
v1 cam lai chanh
v2 ngon lành ko lipid
v3 hơi nhỏ
v4 gọn gàng ẩm ướt

mát khỏe : hơi thiếu lực dù thấy em nó cũng gồng dữ lắm, chắc tại em nó ốm nên hơi yếu
mát gần : đưa tay vô v1 thấy em nó hok phản kháng tính cởi cái áo trong ra thì em nó hok chịu , bèn đưa tay xuống dưới đổi phong thủy , ở đây mặc váy nên khám cũng dễ , em nó khá thoải mái ở vòng này, sau hơn 10p khám phá thì cũng sức cùng lực kiệt nên đành dừng chân sau khi đào bới được kha khá hehe

chưa hết giờ mình tranh thủ khai thác tí thông tin thì biết là ở đây vừa thay máu 100% nhân viên và quản lý , đang sửa chửa nâng cấp lại .
hết giờ đi về tip em nó 250k , khá hài lòng móc lun 10k cho locker roài đi về .

đánh giá : chuột bạch khá ổn vs em 24 , chắc đợi 1 thời gian nữa khi cơ sở này tuyển đủ ktv sẽ quay lại kiếm thêm vài em ngon ngon về chia sẻ cho anh em hehe