Hà Nội 39Men spa 2k5 xinh xắn, ngọt ngào miền tây

Lượt xem: 979

Kang Nam

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
11
20
38
0 ₿
Chiều nay ông anh bên xklđ alo ra 2 ae ngồi uống bia,lâu ngày ko gặp nhau 2 ae uống khá nhiều, mỗi ae làm hơn chục cốc bia phê phê ông anh rủ đi cùng ông ý có quán massage này nhiều nhân viên mới mà hay lắm, thế là 2 ae phi xe vào số 9 thiên hiền mỹ đình 1 quán men spa, xuống xe thấy cu em lễ tân và quản lý ra chào hỏi rất nhiệt tình và thân thiết,vào mời nước giới thiệu dv xong hỏi có yc bé nào ko, mình bảo a radom kiếm anh bé nào trẻ tý, lên phòng cu em lễ tân xả nước bật xông cho mình, nói năng rất lễ phép thế là rút ví bo cu em 1l, chờ 5p thì 1 bé xuống nhìn rất trẻ 2 ae ngồi nói chuyện hỏi bé số bao nhiêu bảo em số 39,2 ae ngồi nói chuyện với nhau lúc thì mình vào xông hơi đc 10p ra nước đầy bồn thì em ý cởi quần áo ra bảo mình vào tắm,nhìn ngực em ý đẹp vl luôn, ngực vừa tay đầu ti như hạt đậu.

Vào tắm em nó kì cọ rất kỹ càng xong em nó thư giãn luôn tại bồn rất điêu luyện tý nữa t chớ mẹ luôn ra bồn, biết mình sắp ra em nó dừng lại thỏ thẻ chờ tý nữa lên giường em mới cho a ra đc, nghe giọng miền tây vừa ngọt ngào, kích thích mà dâm vđ.

Ra bồn em nó lấy khăn lau xong lên giường massage, em nó massage tay nghề cũng tốt, xong em nó lấy tinh dầu ra đổ lên người mình và em nó trườn, em trườn cũng khá dẻo và điêu luyện, đến khâu thư giãn em này dâm vđ, có điệu đá trứng cút thôi rồi, em nó vừa rên vừa thư giãn tạo cảm xúc thăng hoa vl, đc 15p thì out luôn trong miệng em nó.

Mình nằm nghỉ ngơi tý em nó súc miệng xong ra nói chuyện với mình, 2 ae nghịch vuốt ve nhau mới biết bé 2k5 mới ra làm đc vài tháng, nói chuyện lúc xong em nó và mình vào bồn tắm tráng qua rồi lên giường nằm nói chuyện với nhau, mình thì cứ ôm vân vê ti em nó, em nó cũng khá thoải mái. Nằm tán phét một lúc mới thấy ông anh nt xuống.

Xuống dưới quầy thanh toán 2 ae hết 2,4tr và ông em quản lý giới thiệu khung giờ vàng và các gói km khác cũng rất hợp lý với thời buổi kinh tế bây giờ. Nói chung hợp lý và một buổi chơi vui vẻ, sẽ set kèo để qua gặp em 39 vài lần nữa xong mới kiếm bé khác

Thông soai ca hà nội

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/23
Chủ đề
1
33
2
hà nội
0 ₿
đã xác thực các pro nhé

Chuyenreview

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/4/24
Chủ đề
1
7
2
Hà Nội
0 ₿
Tiệm đã giải quyết hợp lý do nhiều sự hiểu lầm với nhau nên xảy ra sự việc k đáng có ,và cơ sở đã bồi thường lại cho mình ,mong amin gỡ bài hộ