40 xinh tươi và một vài số hot !

Lượt xem: 23,604

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Em 40, quê Tháp Mười, thì mặt phải nói là xinh xắn, có nét, nhìn là muốn iu ngay, e cho 8đ, gầm cao máy thoáng, làm ở ĐN dc 3 năm rồi
V1: Cam, rất vừa tay, mặc áo lót màu đỏ nữa chứ, quá ư kích thích @_@
V2: tí xíu mỡ, ko đáng kể, có eo ót
V3: Chắc, không quá cỡ, cặp đùi hơi bị đẹp

Tay nghề massage tốt, đầy đủ bài, không qua loa, HJ ok, kiến bò tê tái, thoa dầu từ mông xuống thiệt là chất, nhột nhột, phê phê :p .. ĐẶC BIỆT E NÓI CHUYỆN NHẸ NHÀNG LỊCH SỰ, HIỂU BIẾT NHIỀU, NÓI TÙM LUM VẤN ĐỀ NGHIÊM TÚC :D :idea:.......... Còn mún gặp e vài lần nữa, chẹp chẹp !

P/S: ngồi chờ tính tip gặp dc số 15 cũng khá là khoái, ngực căng, chân dài, ae có dịp test thử.................. Àh thêm e 27 nữa, dạo này nhìn ốm đói quá, hết múp múp như lúc trước, tay chân nhìn tong teo, chắc là e giảm cân :dodgy:

Kết thúc chui vô phòng foot xem El Clssico, phè 1 giấc tới sáng, quá đã cho mấy ngày cuối tuần ! Ố ye :heart:

FesBoss

Tham Mưu
Moderator
Moderator
21/8/13
Chủ đề
5
65
0
0 ₿
bác tip bao nhiêu vậy/. face 8d luôn hả? ngon quá phải đi check thôi

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Đai nam giò tip nhiêu là hợp lý vay bác? E co cho móc lốp gi k bác? Thanks
Ps em nay lam ca nay gio vay?

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Tối k đi dduoc. Vậy là e làm ca 10g tối tới 10g sang hả admin? Tiếc quá

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
có lấy số phone không bro :D
ca 10h mà có em ngon ngẻ thế này thì phải thức khuya đi check rồi, nghe bro mô tả thì rất có cảm tình với em nó nha :)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

Quên xin lun rồi bro ơi, mê mồi quá quên cả đường về :)), e nó làm từ 2h trưa tới 2h khuya, cũng hot lắm, tiếp khách VIP ko àh, dẫn mình đi xún thì có 1 ôg gặp và order ngay vào VIP, trước mình thì cũng đã làm 2 tour vip

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

thì mấy em này được như bro mô tả kiểu gì ai chẳng thích. Vừa biết cách nói chuyện, tướng vừa ngon thì... ôi chộ ôiii :)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
e này hot, cân đối 3 vòng chứ ko phải dạng bưởi của chú 10 :D, tìm bưởi như mò kim đáy bể chú ơi !
" ôi chộ ôii" :))) haha, đợi có lúa đi kiếm e này típ, hơi bị khoái, chẹp

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Tu khi wen a e tren dien dan tu thay ban than lay wa! 2 ngay 4 shot. Chac la phai tu 1 time roi hix hix ac ac

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
èo ... hôm trận siêu kinh điển đó ... zậy là mọi người đi chung hả Lamhung ... hum đó có việc bận ko lên đc ... híc híc ... nhưng hum đó gần 11h chạy lên Trần Hưng Đạo , gần chỗ Hạnh Long móc đt ra gọi cho lamhung , nó cứ kêu tò tí te , ko liên lạc đc ... đành phải chạy về khang huy wa đêm :D:D:D

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Bác heosg dữ thiệt, cắm trại qua đem ở khang huy suốt nha ;)

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

chắc lúc đó đag phê trong phòng với mấy e nó đó a heo :)))) bữa alo mà nghe a nói busy

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
Hôm nay vào check đi BeTapMatXa, đêm nay quyết tâm đi check coi đúng tiêu chuẩn anh em nói ko .....

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

3 ngày hả :)))) chắc 1 tháng bác đi 10 lần quá, chu kỳ là 3 ngày haha test đi rồi confirm lại

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

nói quá không à, tháng có 7 8 lần chứ mấy :D

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

luc do dt het pin do bac... Bua cho bac di chung ma bac noi ban ko wa dc ma!!! Toi coi el classico hap dan lam :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.