Hà Nội 68 windy: non nớt, chân chất, thật thà

Lượt xem: 853

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Cầu Giấy

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
16
42
57
3 ₿
Sau bao ngày mệt mỏi hôm nay tui lại ghé lại WINDY Nguyễn Thị Định. Lần thứ 2 tui quay lại củng tìm được chân ái. Vô tình được bác lễ tân giới thiệu một bông hồng mới vừa mới cặp bến lúc sáng nay, thôi thì quyết định book luôn em mang số bao danh 68.
Bước lên phòng xông hơi được một lúc thì một cô nàng bé bỏng bước vào, dáng người nhỏ nhắn có khuông mặt xin xắng lễ phép cất dọng lên nghe lễ phép mà ngọt ngào làm sao hehehe.
Em đấm bóp cũng khá ok. Lúc nằm ngửa em nó vuốt đùi có lướt nhẹ cảm giác ok lắm các bác. Thường 10-15 phút cuối cảm giác phê lắm các ông nên trải nghiệm bàn tay điêu luyện. ở đây loại vé tui đi là săn được mã code đồng giá 199k. Bình thường tui típ sàn 900k nay em ấy lướt phê quá tui tip 1tr. chưa thư giản mà chỉ lướt thôi củng đủ khỏe và phê.!!! Các bác hãy thử đến trãi nghiệm em nó 1 lần đi nhá kkkk.
Về phần massage khỏe bé đấm chắc và đều tay, vừa đấm vừa tâm sự nói chuyện rất là vui vẻ. về ngoại hình có làng da trắng trẻo người nhỏ nhắn cho các bác nào thích ru minhon.
Đánh Giá Sơ Về Bé 68
V1: 8đ săn chắc bóp vừa tay
V2: 9đ thon thả, không béo
V3: 8,5đ phần này tùy theo đánh giá của mõi bác hahaha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.