Thủ Đức 78 Faraon - Buổi chiều nhiều nhung nhớ - HHXN 8/3

Lượt xem: 750

fhr

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/24
Chủ đề
1
9
2
HCM
0 ₿
Đầu tiên xin cảm ơn mod @Dory đã tạo event cho ae. Vì thời gian dùng code giới hạn nên nhận đc là mình gọi đặt phòng rùi chạy qua Faraon, bé nào rảnh là chọn.
Mình đến thì thấy bãi xe không có ai nên tự chạy vào cất xe luôn. Lúc đi lên thì mới thấy lễ tân ra chào hỏi rất niềm nở, mình đưa code thì đc mời ngồi chờ và mời mình tách trà. Mình cầm lên thấy nóng quá hơi có vết bẩn nên cũng ko thử.
Sau khoảng 10p check code thì có bạn đưa ipad và mình chọn số 78. Locker dẫn mình lên phòng rồi chui vào xông hơi luôn. Csvc mình thấy tốt và đầy đủ.
Ngồi đc xíu thì bé lên phòng nên mình liền chạy ra ngồi vừa ngắm vừa đc bé mời nc và trái cây. Bé nói chuyện rất hay cười và đùa vui, khá thích hợp cho ae hơi ngại như mình :3onion15:.
V1: 7 cam với hạt đậu nhỏ
V2: 8 xíu lipit
V3: 7 vừa
V4: 9 khít mọng nước
Vì đông nên nước yếu và ko nóng nên tắm đứng luôn. Sau đó qua ms khỏe thì mình thấy có lực. Bé tay xoa bóp mà miệng thì khen th anh khiến th em đang bị ép cũng phải ngóc đầu lên hóng theo nên qua làm mệt lun.
Bắt đầu trườn lướt và kẹp kết hợp đường lưỡi từ đùi, lick ti chụt chụt sau đó lên cổ. Chuyển qua 69 thì bé bj và hút trứng còn mình thì khám phá suối nguồn trong tiếng rên kích thích của bé. Bắn xong bé làm thêm bài ms đầu và tắm lại với cảm xúc thân mật hơn. Bé dặn tối về nghỉ ngơi sớm, ko đc nhớ bé nữa chứ :3onion15: đúng khó lun.
Xuống lễ tân đc pv trải nghiệm và mời ăn nhẹ nhưng mình từ chối.
Tick = code
Tip = tick onsen 2

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh! Để cơ sở nhắc các bạn chú ý kiểm tra ly tách ạ!