Tân Bình 78 Savi to tròn chảy nước

Lượt xem: 1,235

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
89
58
0 ₿
Dạo này đang lụy con bé 2k4 mà tự nhiên lướt thấy savi có con bé số 78 vừa hay sn 2k4 mà v1 vừa to vừa tròn nhìn mlem mlem chảy nước dãi , thằng em cũng bị cho nhịn cảng tháng muốn bùng nổ tới nơi rồi nên giờ giải thoát cho nó , lúc đầu Cứ tưởng là bé xinh còn teen nên sẽ chảnh hay là kén khách này kia nhưng thái độ của ẻm làm mình bất ngờ , nhẹ nhàng tình cảm như ngyêu , tâm sự từ cùng trời đến cuối đất xong thì mình cũng bò ra giường cho em nó massage
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Về Massge khoẻ : kỹ thuật vừa , làm bài bản , đủ bài , từ trên xuống dưới từ cổ vai gáy xuống tới lòng bàn chân . Vừa làm vừa nói anh thấy chỗ nào cần đấm thêm hay đau nói em nha , dễ thương , tinh tế kkk
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Về Massage Mệt : đủ các bước trong gói bú liếm nhiệt tình , trườn thái , trườn nuru làm nhiệt tình không hối thúc . Bé cởi xiêm y từ lúc mới vào .lúc đầu vào trong bồn sau khi bé tắm cho mình thì 2 đứa quấn lấy nhau bé bj khá tốt , màn đi lưỡi cũng ok , phần trườn thái với nuru thì bé cũng khá chịu khó và nhiệt tình bú liếm từ đầu xuống chân .mình out ngay trong miệng ẻm với phần 69 , ẻm bú phê dã man con ngan lun
nhìn qua hình bên cơ sở là biết v1 sờ nắm nó đã phải biết r qua sử dụng mới biết v1 núng na núng nính bóp bao phê hehe

quý rờm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
72
32
0 ₿
bác review em 78 này mà tui chỉ để ý v1 của mlem của ẻm thôi :ami-(25):

gao bạc

Binh Nhì