Cần Thơ 79 Dubai - Thần dâm tiểu muội

Lượt xem: 666

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
Cần thơ dạo này cũng hơi nóng nhỉ nhìn cái thời tiết mà cái nơi song nước mát mẻ giờ chả khác gì cái hỏa diệm sơn , trong quán nước cũng oi ắt vừa đá ly sting vừa thở phào chợt nghĩ cũng lâu rồi mình chưa hưởng thụ thế nên check web cộng đồng xem dạo này còn gì hay ho lướt một hồi thấy bé 79 trong quả hình mặc váy ngắn áo cũng ngắn nốt , thêm hình xăm con thỏ ngay ngực bonus thêm quần ren đen nhìn em ngực mông vô thế tấn công phòng thủ mà gương mặt cưng quá lật đật đứng dậy gọi điện check lịch nghe tin em đang làm khách 2 tiếng nữa trống, vậy là đi kiếm gì đó ăn rồi phóng qua dubai cần thơ

Book phòng xong làm chén chà , phòng chuẩn bị xong xuôi thế là phi nhanh lên phòng để hưởng trọn làn hơi mát lạnh từ máy điều hòa ,lột đồ ra vừa vào phòng xông là bé bước vào nhanh thế không biết trong đầu cũng hơi bất ngờ về sự nhanh gọn quyết định không xông nữa vì ngoài trời cũng làm mình ướt sũng rồi nhờ bé tắm rửa kì cọ cho mình kkk vừa được tắm rửa sạch sẽ vừa được ôm bé với cái làn da trắng mướt thêm quả v3 căng dưới cái lót ren đen đầy dâm tà , xong xuôi lau khô bé dắt tay thỏ thẻ vào tai mời mình ra giường massage

Vào bài massage khỏe em cũng có kỹ thuật mạnh nhẹ đúng lúc đi đầy đủ bài làm mình thư giãn công nhận là ngoài kia nắng nóng bao nhiêu trong này em làm cho dỡ mệt bấy nhiêu phê hết tả

Đến bài mệt dùng quả v1 cam sành trườn lưng , ngực cho tui bú mút núm kkk , vừa được bú của em vừa được cái bàn tay mượt mềm vuốt xoa xoa chọc hứng cho thằng cu chịu không nổi màn nuru tiếp nối v4 sạch sẽ mướt mát nhẹ nuru cà rất mướt trơn tru xém nữa là mình tông vào phê pha mình vòi vĩnh tư thế 69 cùng thì bé cũng chiều cả 2 hì hục với tư thế damdang vừa kèm tiếng rên nghe sướng tai thật sự một hồi lâu đỉnh điểm khi em uốn lưỡi lick bi thì mình cũng chịu thua cum luôn vào ngực bé vệ sinh sạch sẽ lại ra giường 2 người ôm nhau tâm sự mỏng cho đến hết giờ( tui không quên tranh thủ xoa cái v1 căng cực í đã tay thật ) 2 người chào nhau và ra về hẹn em hôm khác tái nạm .

Vé : 640 ( có code )
Tip: bằng vé

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Gần đây có trend đi số Thần tài gặp Thần dâm luôn rồi. Chúc mừng chủ thớt ngon ku! =)) Bữa nào có dịp đi Cần Thơ ghé Dubai CT kiếm thần dâm liền ^^

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chức anh sức khỏe và thành công ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
24
17
Cần Thơ
0 ₿