Q.1 79 sung sướng dâng trào

Lượt xem: 595

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tranduyhuan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
47
18
0 ₿
bé 79 này thấy có bác rw rồi mà nay tui mới có dịp làm 1 chuyến chiêm ngưỡng tận mắt các bác ạ. này thì cũng vô tình thôi ngồi nhà check camapro , vô tình vào cơ sở thì thấy hình bé 79 nhìn ưng từ cái nhìn đầu tiên luôn , lấy code rồi vội vã chạy qua cơ sở luôn vì lúc đó trời cũng còn sớm nên khách chưa đông. check code chọn số mà may sao còn 79 mình mong chờ nên dứt luôn chứ sao nữa.:ami-(19):

sơ sơ bé 79 : body thon gọn , mảnh mai ,dáng mi nhon :ami-(41):
cặp dú thì tròn trịa tạo cảm giác
eo thon , vuốt ve ôm ấp cực sướng
bờ mông căng , mịn vỗ bao hợp tay

Onsen bé làm sạch sẽ , nhẹ tay mà vô cùng thoải mái , bé cũng rất dễ chiu luôn các bác , cười nói vô cùng lịch sự , thái độ chấm bé 10/10. dô trong bồn bé hành quyết cực kì quyết liệt luôn , không cho tui có thời gian nghỉ ngơi bé đè tui ra làm 1 cách cực dày đặn kinh ngiệm làm tui phải mê hoặc với cái tuyệt kĩ này của em , sau 3 hồi 7 lượt thì tui out nhẹ phát đầu luôn. :ami-(16):

màn khỏe bé làm khá ok , đủ lực , bài bản , đang mệt mà dô trỏng bé làm cái khỏe re luôn các bác. nói chuyện cực kì dễ thương luôn nha các bác.
dô màn mệt bé hôn hít nhẹ nhàng , đi lưỡi đều đặn , nhột nhột sung sướng cực đỉnh luôn nha các bác, trườn dú trườn ngực full bài luôn nha các ông. tiếp đến là màn khám phá còn sò lông của bé , bé quay mông về phía mặt tui , giữ phần thân trên BJ tui mượt mà , rồi chuyển dần dô thế 69 , vỗ mông làm bé rên nhẹ rồi bắt đầu dùng tay khám phá bên trong bé , ướt át mà ấm áp + với khả năng húp sò lả lướt của tui nữa lên đỉnh với bé tầm 5-10p gì à là tui out nốt phát thứ 2. còn lại tí thời gian ra nằm với bé , thủ thỉ vài ba câu rồi cùng tắm rửa lại ra về luôn. :ami-(15):

bữa tốn cho vé 2 shot là 600 từ 1tr2 giảm xuống
tip thì 1tr2 gốc ban đầu nha

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Massage FYou

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
trào vừa th nha có ngày mám dố là chớtttt

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @tranduyhuan đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.